Xemdb
LỊCH THI ĐẤU
BẢNG XẾP HẠNG
KẾT QUẢ
TIN TỨC
Trang chủ
/
KẾT QUẢ
Hôm nay
19/11
18/11
17/11
16/11
15/11
14/11
13/11
DATE
Lịch thi đấu Bóng Đá 21/11
Angola Girabola League
21:30 21/11
Desportivo Huila
1-0
Wiliete
Linafoot
21:00 21/11
Celeste
1-0
AC Rangers
20:30 21/11
Saint Eloi Lupopo
3-1
US Tshinkunku
URU Reserve League
21:00 21/11
Deportivo Maldonado Reserves
1-1
Cerro Largo Reserves
20:00 21/11
Danubio Reserves
1-3
Atletico Fenix Reserves
19:00 21/11
Liverpool Montevideo Reserve
3-1
Boston River Reserve
INT FRL
21:00 21/11
Georgia U21
1-1
Ukraine U21
21:00 21/11
Italy U20
2-1
Czech Republic U20
20:00 21/11
Denmark U19
3-1
Czech Republic U19
19:00 21/11
Turkey U21
2-3
Poland U21
18:30 21/11
Denmark U18
0-2
Japan U18
18:00 21/11
Saudi Arabia U20
1-2
Slovakia U20
16:30 21/11
Croatia U18
0-0
Ireland U18
05:00 21/11
Chile U20
3-2
Brazil U20
03:00 21/11
St. Lucia
1-0
San Marino
02:45 21/11
Austria
2-0
Italy
02:15 21/11
Hungary
2-1
Greece
02:00 21/11
Malta
0-1
Ireland
01:30 21/11
Moldova
0-5
Romania
00:00 21/11
Venezuela
2-1
Syria
23:30 20/11
Israel
2-3
Cyprus
23:00 20/11
Gabon
3-1
Niger
ALG Ligue 2
21:00 21/11
JS Bordj Menaiel
3-1
CA Batna
21:00 21/11
MO Constantine
2-1
AS Ain Mlila
ENG U21 League Cup
21:00 21/11
Swansea City U21
5-2
Burnley U21
21:00 21/11
Sheffield United U21
2-1
Bristol City U21
IND Division 1
20:30 21/11
TRAU FC
3-0
Kenkre
18:00 21/11
Aizawl FC
2-1
Sudeva Delhi
GRE Super League 2
20:15 21/11
Kallithea
2-1
Ierapetra
20:00 21/11
Panathinaikos B
1-1
Almopos Arideas
20:00 21/11
Anagennisi Karditsas
2-0
Iraklis Larisas
MOZ C
20:00 21/11
LD Maputo
2-1
Ferrovario Lichinga
MAS Cup
20:00 21/11
Terengganu FC
1-0
Selangor FC
RWA National League
20:00 21/11
AS Kigali
4-0
Rwamagana City
TZA Premier League
20:00 21/11
Mtibwa Sugar
2-1
Polisi Tanzania FC
18:00 21/11
Tanzania Prisons
0-1
Kagera Sugar
23:00 20/11
Namungo FC
0-1
Azam
SER Prva Liga
20:00 21/11
Zlatibor Cajetina
1-2
FK Trajal Krusevac
WORLD CUP 2022
20:00 21/11
England
6-2
Iran
23:00 20/11
Qatar
0-2
Ecuador
UKR Premier League
19:00 21/11
Veres
0-1
Dynamo Kyiv
17:00 21/11
FC Inhulets Petrove
1-0
FC Lviv
THA League 2
19:00 21/11
Chiangmai United FC
1-1
Rayong FC
CHN Super League
18:30 21/11
Chengdu Rongcheng FC
2-1
Shandong Taishan FC
18:30 21/11
Wuhan Three Towns FC
3-0
Meizhou Hakka FC
18:30 21/11
Guangzhou City
1-2
Beijing Guoan FC
18:00 21/11
Changchun Yatai FC
4-1
Hebei FC (2010-2023)
18:00 21/11
Tianjin Jinmen Tiger FC
2-1
Shanghai Shenhua FC
SYR Premier League
18:00 21/11
Al Jazeera
0-1
Al Wathbah
IND BLR SD
17:30 21/11
FC Bengaluru United
4-1
Bangalore Independents
UZB Pro League
17:00 21/11
Xorazm Urganch
2-2
Buxoro FK
17:00 21/11
Turon Nukus
4-0
FK Andijon
UKR Youth
17:00 21/11
Chernomorets Odessa Youth
2-3
Zorya U21
ARM First League
17:00 21/11
FC West Armenia
1-1
Urartu II
17:00 21/11
MIKA Ashtarak
0-1
Shirak Gjumri B
17:00 21/11
Ararat Yerevan II
0-4
Pyunik B
17:00 21/11
Ararat Armenia B
2-2
Lernayin Artsakh B
ALG U21
16:00 21/11
JS Bordj Menaiel U21
1-0
CA Batna U21
16:00 21/11
MO Constantine U21
4-0
AS Ain Mlila U21
BHU Premier League
16:00 21/11
Ugyen Academy
4-1
Tensung FC
IND DSD
16:00 21/11
Garhwal Diamond
2-4
Ahbab FC
IND Punjab SL
15:30 21/11
Jagat Singh Palahi FA
2-0
Minerva Academy FC
IND Manipur SL
15:30 21/11
Muvanlai Athletics
1-1
AFC Thoubal
13:15 21/11
RAU FC
3-1
Yarkhok United FC
BGD Women's League
14:00 21/11
Suddhopuskorini Jubo SC(w)
1-2
Jamalpur Kacharipara Akadas Women
GIẢI NGOẠI HẠNG TRUNG QUỐC
13:30 21/11
BIT FC
0-2
Qingdao Hainiu FC
13:30 21/11
Jiangxi Lushan
0-2
Kunshan FC (2014-2023)
13:30 21/11
Nantong Zhiyun FC
1-2
Shijiazhuang Gongfu
13:30 21/11
Shaanxi Chang'an Athletic (2016-2023)
0-1
Nanjing City
NIC Liga Primera
07:20 21/11
Jalapa
2-0
Juventus Managua
ARU Division Di Honor
07:00 21/11
SV Deportivo Nacional
4-2
Sport Club United
05:00 21/11
SV Estrella
2-3
SV Britannia
JAM Premier League
05:30 21/11
Faulkland
2-2
Siti Worley Garden J
05:30 21/11
Dunbeholden FC
1-2
Cavalier FC
03:15 21/11
Montego Bay Utd
2-1
Arnett Gardens
03:00 21/11
Molynes United
1-0
Vere United
03:00 21/11
Humble Lions
0-1
Harbour View FC
MEX Liga Premier
05:00 21/11
Chivas Alamos FC
3-1
Escorpiones FC II
05:00 21/11
Faraones Texcoco
7-0
Centro de Formacion Chaco Gimenez
01:00 21/11
Deportivo Tulancingo II
0-2
Club Hidalguense
URU Women's League
04:30 21/11
Nautico Montevideo (w)
1-4
Nacional De Football (w)
GUA Liga Nacional
04:10 21/11
CD Achuapa
4-1
Deportivo Mixco
02:00 21/11
Malacateco
2-1
Deportivo Xinabajul
01:00 21/11
CD Puerto de Iztapa
0-1
Guastatoya
GUA Reserves League
04:00 21/11
Deportivo Iztapa Reserves
1-3
Guastatoya Reserves
00:00 21/11
Antigua GFC Reserves
2-1
C.S.D. Comunicaciones Reserve
00:00 21/11
Coban Imperial Reserves
2-1
Xelaju Reserves
SLV Segunda Division
04:00 21/11
CD Gerardo Barrios
1-6
Ilopango
04:00 21/11
CD Marte Soyapango
1-0
Atletico Balboa
04:00 21/11
Once Lobos Chalchuapa
3-4
CD Racing Junior de Armenia
CRC Women's Primera Division
04:00 21/11
Cs Herediano(w)
3-0
Municipal Perez Zeledon (w)
04:00 21/11
Sporting FC(w)
3-2
Saprissa (w)
04:00 21/11
Alajuelense(w)
4-1
Dimas Escazu (w)
00:00 21/11
Municipal Pococi (w)
2-0
Suva Sports (w)
CRC C
04:00 21/11
Municipal Turrialba
0-1
Cartagines Deportiva SA
PER Cup
03:30 21/11
Centro Estudiantil San Agustin
2-0
Defensor La Bocana
03:30 21/11
Atletico Bruces
4-1
Cultural Rosario Celendin
POR League Cup
03:15 21/11
Pacos de Ferreira
1-1
Casa Pia AC
02:00 21/11
CFEA
2-3
Benfica
01:00 21/11
SC Covilha
2-2
Gil Vicente
ARG Torneo B
03:00 21/11
San Martin Mendoza
4-0
Deportivo Rodeo Del Medio
ARG Women's League B
03:00 21/11
Banfield(w)
3-1
Argentino Rosario (w)
ARG Regional League
03:00 21/11
CA Las Palmas
2-1
Atenas
03:00 21/11
Sarmiento Leones
1-0
Sportivo Suardi
CHI Women's Division 1
03:00 21/11
Universidad de Concepcion(w)
0-2
Fernandez Vial (w)
03:00 21/11
Audax Italiano(w)
2-3
Palestino (w)
02:00 21/11
Colo Colo (w)
2-3
Universidad de Chile (w)
SPA Segunda Division
03:00 21/11
Levante
1-1
Las Palmas
01:00 21/11
Racing Santander
0-1
Burgos CF
01:00 21/11
Eibar
0-0
Deportivo Alavés
POL Regional League
02:00 21/11
Cuervos FC
5-1
Marymont Warszawa II
GUA Women's Liga Nacional
02:00 21/11
Club Deportivo Xela Women
0-1
Rosal (w)
Puerto Rico Liga Puerto Rico
02:00 21/11
Baymon FC
0-0
Caguas Sporting
BEL Second Division
02:00 21/11
FCV Dender EH
2-1
Anderlecht II
BEL Women's First Division
01:30 21/11
Tienen (w)
1-3
Ladies Genk B (w)
ICPD Premier Division
01:00 21/11
Stade d Abidjan
0-0
Academie de FAD
LFA First Dicision
01:00 21/11
LISCR FC
2-0
Heaven Eleven
23:00 20/11
Freeport
1-2
Invicible Eleven
23:00 20/11
BEA Mountain FC
4-0
Sandi FC
BRA Paulista Women's League
01:00 21/11
Realidade Jovem/SP (w)
0-8
Ferroviaria SP (w)
GUA Division 2
01:00 21/11
Coatepeque
1-0
CD Zacapa
SPDRFEFA
01:00 21/11
Deportivo La Coruna
2-2
Cultural Leonesa
00:00 21/11
Real Madrid Castilla
2-0
San Fernando CD
00:00 21/11
SD Logrones
1-1
CA Osasuna Promesas
STDRFEF
00:30 21/11
Maracena
2-1
Atletico Porcuna CF
00:00 21/11
CD Bullense
0-2
Alcantarilla
00:00 21/11
Sant Andreu
2-1
CF Montanesa
23:30 20/11
Caudal
0-1
L'Entregu CF
23:30 20/11
CD Huracan Melilla
0-1
Malaga City
23:00 20/11
Salamanca
1-1
CD Mirandes B
23:00 20/11
CDFC La Calzada
2-0
Pena Balsamaiso CF
23:00 20/11
Quintanar Del Rey
0-0
CD Villacanas
23:00 20/11
Real Avila CF
1-3
CD La Virgen Del Camino
23:00 20/11
Ciudad de Murcia
2-1
La Union CF
23:00 20/11
CA Monzon
2-0
CD Cuarte Industrial
23:00 20/11
Arandina
3-1
CD Becerril
23:00 20/11
CF Badalona B
0-0
CE Europa
23:00 20/11
CD Barco
1-0
CD Choco
23:00 20/11
Jerez
3-0
CD Don Alvaro
23:00 20/11
Vianes
1-1
Calahorra B
23:00 20/11
Lagunak
2-0
MRA Navarra
23:00 20/11
Orihuela CF
3-0
Villarreal C
23:00 20/11
CSD Arzua
1-4
Rapido de Bouzas
23:00 20/11
Tudelano
3-0
Comillas
23:00 20/11
Puente Genil
2-2
CA Antoniano
23:00 20/11
Barakaldo CF
1-0
Anaitasuna
23:00 20/11
Arosa SC
2-1
Gran Pena
23:00 20/11
CD Gerena
1-1
Ayamonte CF
23:00 20/11
CF Vimenor
2-2
Castro
23:00 20/11
Real Jaen CF
2-0
Atletico Malagueno B
23:00 20/11
Huetor Tajar
2-1
Almeria B
23:00 20/11
Haro Deportivo
1-1
Casalarreina
SPA U19
00:30 21/11
UD Logrones U19
4-0
CF Gazte Berriak U19
00:00 21/11
Atletico de Madrid U19
2-1
CD Diocesano U19
SUD Premier League
00:30 21/11
Al Fallah SC
4-1
Rabita Kosti
00:30 21/11
Kober Khartoum
1-3
Al Shorta Al Qadarif
UEFA European U19 Championship
00:30 21/11
Sweden U19
3-0
Kosovo U19
SSDRFEF
00:15 21/11
Real Sociedad C
3-0
CD Arnedo
23:30 20/11
Sestao River Club
0-1
Brea
23:30 20/11
Real Aviles
1-0
Marino luanco
23:00 20/11
Villanovense
2-1
CD Estebona
23:00 20/11
Yeclano Deportivo
3-1
Atletico Sanluqueno
23:00 20/11
Xerez Deportivo FC
0-2
FC Cartagena B
23:00 20/11
UCAM Murcia
2-1
Cadiz B
23:00 20/11
Juventud Torremolinos CF
0-1
Ejido
23:00 20/11
Terrassa
3-1
Hercules
23:00 20/11
UE Olot
1-2
Real Zaragoza B
23:00 20/11
Lleida
0-1
UD Alzira
23:00 20/11
CD Tudelano
0-2
CA Cirbonero
23:00 20/11
SD Tarazona
3-1
AD San Juan
23:00 20/11
Alfaro
0-2
SD Gernika
23:00 20/11
Gimnastica Torrelavega
1-0
Burgos Promesas
23:00 20/11
CD Cristo Atletico
0-2
Rayo Cantabria
23:00 20/11
Coruxo FC
0-1
Union Langreo
Guatemala Division 4
00:00 21/11
Fraijanes FC
1-2
Cuilapa FC
AND Second Division
00:00 21/11
FC Rangers
1-2
Encamp
ITA Serie C
23:30 20/11
Virtus Francavilla
3-0
Taranto Sport
23:30 20/11
Vis Pesaro
1-1
Fermana
23:30 20/11
San Donato Tavarnelle
1-1
ACD Virtus Entella
23:30 20/11
Recanatese
0-1
Rimini
23:30 20/11
Lucchese
0-2
Gubbio
23:30 20/11
Imolese
0-2
Montevarchi
SCO Women's Premier League
23:10 20/11
Glasgow City(w)
1-1
Glasgow Rangers (w)
23:00 20/11
Motherwell (w)
4-1
Aberdeen Women
23:00 20/11
Dundee United(w)
2-1
Spartans (w)
SCO Women's First Divison
23:00 20/11
Queen's Park(w)
2-1
St Johnstone Women
POR Campeonato Nacional
23:00 20/11
Beira Mar
3-1
Guarda Desportiva
23:00 20/11
Praiense
1-1
SC Angrense
SPA SF Women
23:00 20/11
Rayo Vallecano II(w)
2-3
CFF Olympia Las Rozas Women
23:00 20/11
Atletico Pedoma (w)
2-6
CD Achaman Santa Lucia (w)
ML Premiere Division
23:00 20/11
Djoliba
4-2
Monrovia Black Star
POR Juniores A2
23:00 20/11
Pacos Ferreira U19
2-2
Boavista U19
TUR First League
23:00 20/11
Sakaryaspor
4-2
Bandirmaspor
RUS FNL
23:00 20/11
KAMAZ Naberezhnye Chelny
2-1
Kuban Krasnodar
TỶ LỆ BÓNG ĐÁ