Xemdb
LỊCH THI ĐẤU
BẢNG XẾP HẠNG
KẾT QUẢ
TIN TỨC
Trang chủ
/
KẾT QUẢ
Hôm nay
21/11
20/11
19/11
18/11
17/11
16/11
15/11
DATE
Lịch thi đấu Bóng Đá 23/11
BHR Premier League
22:30 23/11
Bahrain SC
2-0
Al-Budaiya
22:30 23/11
Al Ahli
0-2
Al Hidd
TOG Premier Division
22:00 23/11
ASKO Kara
1-0
AS Binah
BEN Ligue 1
22:00 23/11
Benin Cavaliers
1-1
Bembereke
SUD Premier League
22:00 23/11
Al Fallah SC
0-0
Al Ahly Shendi
23:30 22/11
Al Hilal Omdurman
1-0
Hay Al Arab
EGY Premier League
22:00 23/11
Pyramids FC
2-0
National Bank Egypt SC
22:00 23/11
Future FC
2-1
Aswan
22:00 23/11
Pharco
1-1
Ismaily
RUS Cup
22:00 23/11
Krylya Sovetov
2-1
Spartak Moscow
20:00 23/11
Akhmat Grozny
2-1
Dynamo Moscow
18:00 23/11
Gazovik Orenburg
4-2
FK Rostov
00:00 23/11
Torpedo Moskva
1-1
FC Sochi
CZE Third League
22:00 23/11
Slovacko II
2-0
Hlucin
Linafoot
21:30 23/11
JSK FC
0-1
Maniema Union
20:30 23/11
FC Simba
1-2
US Panda B52
20:30 23/11
TP Mazembe Englebert
0-0
JS Groupe Bazano
ZA Women's League
21:05 23/11
Johannesburg Uni(w)
0-3
Mamelodi Sundowns (w)
SYC PR
21:00 23/11
Foresters FC
6-0
Mont Fleuri
Congo Premier League
21:00 23/11
Diables Noirs
2-1
CARA Brazzaville
INT FRL
21:00 23/11
Poland U19
0-3
Germany U19
20:00 23/11
Malta U21
2-1
Andorra U21
17:00 23/11
MexicoU16
1-1
Germany U16
17:00 23/11
Spain U16
2-2
USA U16
02:15 23/11
Portugal U21
1-2
Japan U21
GIAO HỮU CLB
21:00 23/11
Wolfsberger AC
1-2
NK Publikum Celje
19:00 23/11
Nordsjaelland
1-2
Odense BK
18:00 23/11
Tatran LM
4-4
Wisla Plock
18:00 23/11
Sepsi
2-2
Petrolul Ploiesti
15:45 23/11
Western Sydney Wanderers FC
1-5
Everton
01:30 23/11
Fortuna Cologne II
3-3
Borussia Lindenthal Hohenlind
00:00 23/11
First Wien 1894
8-0
SV Donau
00:00 23/11
Zenit StPetersburg
3-1
Crvena Zvezda
Angola Girabola League
21:00 23/11
Onze Bravos
0-1
Santa Rita FC
IND MizPL
20:30 23/11
Chhinga Veng FC
0-2
Chawnpui
POL Mloda Ekstraklasa
20:30 23/11
Wisla Krakow Youth
1-1
Zaglebie Lubin (Youth)
ITA Serie D
20:30 23/11
Santa Maria
0-0
Real Agro Aversa
IND Division 1
20:30 23/11
Mohammedan SC
3-1
Neroca FC
18:00 23/11
Punjab FC
1-1
Rajasthan United FC
UGA Premier League
20:00 23/11
Onduparaka FC
0-0
Wakiso Giants FC
18:00 23/11
Gadaffi FC
2-0
Arua Hill SC
TUN Professional League 2
20:00 23/11
A.S Djerba
0-0
SC Moknine
20:00 23/11
Rogba Tataouine
3-0
CO Medenine
20:00 23/11
AS Oued Ellil
1-1
AS Mhamdia
20:00 23/11
Stade Gabesien
0-0
Kalaa Sport
20:00 23/11
Esperance Sportive Zarzis
1-2
E.Gawafel.S.Gafsa
SVK U19 A
20:00 23/11
Trencin U19
1-0
FC Petrzalka U19
18:00 23/11
MFK Ruzomberok U19
5-1
DAC Dunajska Streda U19
AZE Cup
20:00 23/11
Sabah Baku
5-0
Qaradag Lokbatan
17:00 23/11
E Nel G Tick
0-2
Zira FK
17:00 23/11
FK Kapaz Ganca
1-0
Standard Sumgayit
ETH Premier League
20:00 23/11
Ethiopian Insurance
1-3
Dire Dawa City
23:00 22/11
Hawassa City
0-3
Saint George
GRE Super League 2
20:00 23/11
Rouf FC
0-1
Proodeftiki FC
TZA Premier League
20:00 23/11
Mbeya City
1-1
Simba Sports Club
18:00 23/11
Singida BS
1-0
Kinondoni MC
BI Premier League
20:00 23/11
Bumamuru
1-0
Top Junior
WORLD CUP 2022
20:00 23/11
Germany
1-2
Japan
17:00 23/11
Morocco
0-0
Croatia
02:00 23/11
France
4-1
Australia
23:00 22/11
Mexico
0-0
Poland
GRE Amateur Cup
19:30 23/11
Triglias Rafinas AO
0-2
AO Kerateas
19:30 23/11
AE Neapolis
1-0
Asteras Leontiou
19:30 23/11
Panionios Kesarianis
2-0
Diagoras Egaleo
19:30 23/11
AO Peanias
0-2
Aris Voulas FC
19:30 23/11
AE Menidiou
3-2
Pao Kalyvion
19:30 23/11
Lavreotiki
1-2
Kyanos Astir Varis
19:30 23/11
AC Pathiakakis
0-0
Olympiakos Agiou Stefanou
19:30 23/11
Aititos Spaton
0-2
Marko
19:30 23/11
AO Palliniakos
0-2
Glyka Nera
EGY Division 2
19:30 23/11
Pioneers Club
1-2
Gomhoryet Shebin
19:30 23/11
El Olympi
0-1
Ittihad Nabarouh
19:30 23/11
Sporting Alexandria
2-0
Al Magd
19:30 23/11
Abu Qir Semad
1-0
Egy Salloum
19:30 23/11
El Hammam
3-2
Baladiyet El Mahallah
19:30 23/11
Tanta
0-2
Dikernis SC
ROM Liga III
19:00 23/11
Dunarea Calarasi
1-1
Farul Constanta II
BHU Premier League
19:00 23/11
FC Takin
6-2
Paro Rinpung FC
UEFA European U19 Championship
19:00 23/11
San Marino Calcio U19
0-2
North Macedonia U19
19:00 23/11
Serbia U19
2-0
Norway U19
02:30 23/11
Scotland U19
1-3
France U19
UKR Premier League
19:00 23/11
FC Shakhtar Donetsk
3-2
FC Vorskla Poltava
BUL Cup
18:30 23/11
FK Levski Krumovgrad
0-1
Septemvri Sofia
KOS Cup
18:00 23/11
FC Drita
1-2
KF Liria Prizren
TUR Third League
18:00 23/11
Efeler 09
2-0
Bergama Belediyespor
18:00 23/11
Elazig Belediyespor
1-0
Eynesil
18:00 23/11
Sapanca Genclikspor
0-4
Halide Edip Adivarspor
18:00 23/11
Kahramanmarasspor
2-1
Bulvarspor
18:00 23/11
Arguvan
3-2
Fatsa Belediyespor
18:00 23/11
Musspor
1-2
Kepez Belediyespor
18:00 23/11
Tepecikspor
2-1
Artvin Hopaspor
18:00 23/11
Osmaniyespor
4-0
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
18:00 23/11
Erbaaspor
1-2
Cankaya FK
18:00 23/11
Bursa Yıldırımspor
0-1
Nigde Belediyespor
18:00 23/11
Akhisarspor
0-0
Aksarayspor
18:00 23/11
Turgutluspor
0-1
Ayvalikgucu Belediyespor
18:00 23/11
Orduspor
2-0
Turk Metal Kirikkale
18:00 23/11
Ofspor
0-1
Gumushanespor
18:00 23/11
Karaman FK
3-0
Bayrampasa
18:00 23/11
Iğdır FK
0-0
Kusadasispor
18:00 23/11
Darica Genclerbirligi
0-2
Ergene Velimese
18:00 23/11
Yomraspor
0-1
Yeni Amasya Spor
18:00 23/11
Sile Yildizspor
1-1
Elazigspor
18:00 23/11
Kelkit Belediye Hurriyet
1-3
Agri 1970 Spor
18:00 23/11
Karsiyaka
2-0
Catalca Spor
18:00 23/11
Karakopru Belediyespor
2-1
Celspor
18:00 23/11
Yeni Altindag BS
0-1
Kutahyaspor
18:00 23/11
Eskisehirspor
1-2
Yeni Orduspor
18:00 23/11
EdirnesporGenclik
1-2
Dai Lin Jissbon
18:00 23/11
Anadolu Selcukluspor
0-1
Nevsehirspor Genclik
IND BLR SD
17:30 23/11
Kickstart FC
1-3
SC Bengaluru
15:45 23/11
Friends United Bangalore
1-2
Deccan Rovers FC
13:30 23/11
Young Challengers
2-0
Bangalore Dream United FC
VIE National Cup
17:00 23/11
Binh Dinh
4-0
CLB Thanh Hoa
17:00 23/11
Hoang Anh Gia Lai
0-2
TT Hanoi
IND DSD
16:00 23/11
CISF
5-1
Garhwal Diamond
Tajikistan Vysshaya Liga
16:00 23/11
Khatlon Bokhtar
3-0
Ravshan Kulob
16:00 23/11
Esteghlal Dushanbe
2-0
Khujand
MML W
15:30 23/11
Thitsar Arman (w)
3-2
Ispe (w)
15:30 23/11
Myawady(w)
1-0
Yreo FC (w)
CHN Women's Super League
14:00 23/11
Henan (w)
3-0
Dalian Professional (w)
JPN Regional League
11:30 23/11
Tochigi City
2-0
FC Kariya
08:45 23/11
Okinawa SV
0-0
Urayasu SC
Categoría Primera A
08:35 23/11
Medellin Independiente
2-1
Aguilas Doradas
CRC C
07:00 23/11
Perez Zeledon
1-4
Sporting San Jose
POR League Cup
03:45 23/11
Vizela
2-2
GD Chaves
ARG Torneo B
03:30 23/11
Coronel Aguirre
2-1
Williams Kemmis
ENG-N Premier League
03:15 23/11
Hyde F.C.
1-2
Lancaster City
02:45 23/11
South Shields
5-0
Bamber Bridge
ENG-S Division One
02:45 23/11
Waltham Abbey
0-1
Biggleswade FC
02:45 23/11
Melksham Town
1-3
Sholing FC
EIC
02:45 23/11
Margate
1-0
Folkestone
ENG Isthmian League One
02:45 23/11
Sheppey United
2-4
Burgess Hill Town
02:45 23/11
Basildon United
0-0
Wroxham
02:45 23/11
Binfield
4-1
Tooting Mitcham Unted
ENG Northern League Division One
02:45 23/11
Leicester Road
0-1
Chasetown
02:45 23/11
Loughborough Dynamo
3-1
Stamford
02:45 23/11
Runcorn Linnets
2-1
Macclesfield Town
02:45 23/11
Tadcaster Albion
0-4
Worksop Town
02:45 23/11
Clitheroe
3-2
City of Liverpool FC
Isthmian League Premier Division
02:45 23/11
Bognor Regis Town
2-1
Bowers Pitsea
02:45 23/11
Wingate Finchley
1-1
Corinthian Casuals
02:45 23/11
Potters Bar Town
4-3
lewes
02:45 23/11
Horsham
2-2
Cray Wanderers
ENG Football League Trophy
02:45 23/11
Ipswich Town
0-2
Portsmouth
02:45 23/11
AFC Wimbledon
1-0
Sutton United
02:45 23/11
Bolton Wanderers
3-2
Barrow
02:30 23/11
Peterborough United
2-4
Chelsea U21
02:30 23/11
Grimsby Town
0-1
Accrington Stanley
02:30 23/11
Salford City
1-0
Bradford City
02:00 23/11
Plymouth Argyle
3-2
Charlton Athletic
02:00 23/11
Forest Green Rovers
1-1
Cheltenham Town
02:00 23/11
Milton Keynes Dons
3-1
Newport County
02:00 23/11
Stevenage Borough
3-2
Arsenal U21
02:00 23/11
Lincoln City
1-1
Morecambe
02:00 23/11
Burton Albion
1-1
Tranmere Rovers
02:00 23/11
Wolverhampton U21
0-0
Manchester United U21
NIR Central Premier League
02:45 23/11
Dollingstown
1-2
Queen's University
ENG-S League Central Division
02:45 23/11
Rushall Olympic
2-2
Tamworth
02:45 23/11
Leiston FC
3-0
Royston Town
02:45 23/11
Coalville
4-1
Mickleover Sports
02:45 23/11
Bedford Town
2-0
Kings Langley
02:45 23/11
Stourbridge
3-1
Hednesford Town
ENG-S Premier League
02:45 23/11
Yate Town
0-4
Weston Super Mare
02:45 23/11
Winchester City
2-2
North Leigh
02:30 23/11
Hartley Wintney
1-3
Salisbury City
ENG Conference South Division
02:45 23/11
Oxford City
1-1
Dartford
02:45 23/11
Hemel Hempstead Town
1-2
Eastbourne Borough
02:45 23/11
Worthing
3-2
Tonbridge Angels
ENG Conference North Division
02:45 23/11
Farsley Celtic
0-2
Chester FC
02:45 23/11
Curzon Ashton FC
0-2
Blyth Spartans
02:45 23/11
Banbury United
1-0
Bradford Park Avenue
02:45 23/11
AFC Telford United
1-2
Kidderminster Harriers
02:45 23/11
AFC Fylde
4-1
Boston United
ENG EFL League Two
02:45 23/11
Crawley Town
0-0
Gillingham
NIR Premier League
02:45 23/11
Linfield FC
1-0
Larne FC
Queen's Cup
02:30 23/11
Fundacion CD Tenerife (w)
2-1
Eibar (w)
01:30 23/11
Granada(w)
3-1
Real Betis Balompié (w)
23:00 22/11
Espanyol(w)
1-1
Villarreal (w)
AND Primera Divisio
02:30 23/11
Sant Julia
1-3
UE Santa Coloma
BEL Women's Cup
02:00 23/11
Oud Heverlee Leuven II(w)
2-1
Standard Liege B (w)
MAL Women's Division 1
02:00 23/11
Swieqi United(w)
3-0
Hibernians (w)
AUT Amateur Cu
01:00 23/11
Post SV Wien
1-2
KSV Siemens
COL Regional League
00:00 23/11
Real Santuario
0-2
Envigado FC Reserves
MAL Cup
00:00 23/11
Sannat Lions FC
1-1
Qala Saints
U20 EL
00:00 23/11
Germany U20
0-1
Portugal U20
UEFA European U17 Championship
00:00 23/11
Slovenia U17
0-2
Portugal U17
00:00 23/11
Kazakhstan U17
3-0
Faroe Islands U17
STDRFEF
23:00 22/11
Marino
2-0
CD Mensajero
TỶ LỆ BÓNG ĐÁ