Xemdb
LỊCH THI ĐẤU
BẢNG XẾP HẠNG
KẾT QUẢ
TIN TỨC
Trang chủ
/
KẾT QUẢ
Hôm nay
26/01
25/01
24/01
23/01
22/01
21/01
20/01
DATE
Lịch thi đấu Bóng Đá 28/01
FIN Liiga Cup
22:45 28/01
Vaasa VPS
2-1
FC Haka
SSDRFEF
22:45 28/01
Polvorin
1-1
CD Cristo Atletico
22:30 28/01
UD Mutilve
1-0
AD San Juan
22:30 28/01
Brea
1-0
SD Gernika
22:30 28/01
Burgos Promesas
1-0
Compostela
22:00 28/01
Alcorcon B
1-0
CD Diocesano
22:00 28/01
SD Beasain
0-1
CD Izarra
BF Division 1
22:30 28/01
Vitesse
2-0
Sonabel Ouagadougou
22:30 28/01
Etoile Filante de Ouagadougou
1-0
ASEC Koudougou
SPA SF Women
22:30 28/01
Real Sociedad II (w)
1-1
Oiartzun Women
22:00 28/01
Victoria CF Coruna (W)
1-1
UD Mos (w)
GIAO HỮU CLB
22:30 28/01
Union Titus Pétange
1-2
Etzella Ettelbruck
22:00 28/01
US Berdorf-Consdorf
0-2
Jeunesse Schieren
22:00 28/01
Banik Ostrava(w)
2-1
Pardubice (w)
22:00 28/01
Samtredia
3-0
Gareji Sagarejo
22:00 28/01
FK Zalgiris Vilnius
3-2
Hegelmann Litauen
22:00 28/01
Orgryte
3-2
IK Oddevold
22:00 28/01
RFS
4-0
Paide Linnameeskond
22:00 28/01
Gutersloh(w)
2-7
SG Essen-Schonebeck (w)
22:00 28/01
Gyori Dozsa(w)
1-1
Slovacko (w)
22:00 28/01
Stal Rzeszow
1-1
Wisla Pulawy
22:00 28/01
Shelbourne
3-0
Drogheda United
22:00 28/01
SK Vysoke Myto
0-3
Vrchovina
22:00 28/01
SC Weiz
1-0
Kohfidisch
22:00 28/01
Seattle Sounders
2-3
Hammarby
22:00 28/01
Jeunesse Esch
4-2
Bettembourg
STDRFEF
22:30 28/01
Ceuta B
1-1
Bollullos CF
22:30 28/01
CD La Almunia
0-2
CD Robres
22:30 28/01
Aurrera de Vitoria
0-1
SD San Ignacio
22:30 28/01
CD Cantolagua
5-4
CD Oberena
22:30 28/01
CD Anaitasuna FT
0-1
Leioa
22:30 28/01
Samanod
0-4
CD Cayon
22:30 28/01
Manchego Ciudad
2-0
CD Tarancon
22:30 28/01
CD Touring
0-2
CD Vitoria
22:30 28/01
U.M. Escobedo
0-0
Club Deportivo Tropezon
22:30 28/01
CD Manacor
4-0
Constancia
22:30 28/01
Atlético Tordesillas
1-0
CA Bembibre
22:30 28/01
Gandia
0-0
Patacona
22:30 28/01
Unami CP
3-0
CD Mirandes B
22:30 28/01
CD Illescas
1-0
Tomelloso
22:30 28/01
UD Poblense
3-1
Portmany
22:30 28/01
Atletico Astorga
3-1
Almazan
22:15 28/01
SD Torina
5-0
UC Cartes
22:15 28/01
RSD Alcala Henares
1-1
Ursaria
22:00 28/01
Alesves
2-1
UDC Txantrea KKE
22:00 28/01
Ponferradina B
0-0
Real Avila CF
22:00 28/01
Numancia B
2-0
CyDL Jupiter Leones
22:00 28/01
PE Sant Jordi
0-2
Andratx
22:00 28/01
CD Lealtad
1-1
UD Llanera
22:00 28/01
CD Cortes
1-2
CD Beti Onak
22:00 28/01
CD Binissalem
0-1
Inter Manacor
22:00 28/01
CD Guarnizo
1-0
SD Revilla
22:00 28/01
CD Torrijos
2-1
CD Azuqueca
22:00 28/01
Atzeneta UE
1-1
Castellon B
22:00 28/01
MRA Navarra
0-0
UCD Burlades
22:00 28/01
UD Ibarra
1-0
La Quadra
SPA U19
22:30 28/01
FC Cartagena U19
2-3
Albacete U19
22:15 28/01
Huesca U19
2-1
Sabadell U19
22:00 28/01
Badazous U19
1-4
Rayo Vallecano U19
22:00 28/01
CD Diocesano U19
1-5
Alcobendas CF U19
MAL First Division
22:30 28/01
Zejtun Corinthians
1-3
Sliema Wanderers FC
22:30 28/01
Vittoriosa Stars
0-2
Swieqi United
EST Winter Tournament
22:30 28/01
Flora Tallinn II
1-2
FC Nomme United
ZA Premier League
22:30 28/01
Moroka Swallows FC
0-0
Supersport United
NED Eredivisie
22:30 28/01
PSV Eindhoven
2-0
Go Ahead Eagles
ISR Premier League
22:30 28/01
Ashdod MS
1-1
Hapoel Kiryat Shmona
MAL Premier League
22:15 28/01
Zebbug Rangers
2-0
Gudja United
22:15 28/01
Mosta FC
4-0
Pieta Hotspurs
ITA Serie B
22:15 28/01
Genoa
0-0
Pisa
BEL Women's Super League
22:15 28/01
Club Brugge(w)
6-1
Eendracht Aalst (w)
SPA Segunda Division
22:15 28/01
Granada CF
2-0
Andorra CF
La liga
22:15 28/01
Girona
0-1
FC Barcelona
TOG Premier Division
22:00 28/01
ASKO Kara
0-0
AS OTR
22:00 28/01
AS Binah
0-0
Dynamic Togolais
NAM Premier League
22:00 28/01
Orlando Pirates SC
1-3
African Stars Windhoek
22:00 28/01
FC Civics
2-3
Young Africans Sports Club
22:00 28/01
Orlando Pirates Windhoek
1-3
African Stars Windhoek
BEN Ligue 1
22:00 28/01
Hodio
4-1
Espoir
22:00 28/01
Pantheres
1-0
Dynamique Djougou
22:00 28/01
Dadje FC
1-0
Energie FC
22:00 28/01
LOTO
1-2
Bani Ganse
22:00 28/01
Damissa
1-0
Bembereke
22:00 28/01
Tonnerre FC
1-0
Dynamo Abomey
22:00 28/01
Buffles du Borgou
4-1
Parakou Dynamo
22:00 28/01
Benin Cavaliers
0-0
Takunnin FC
SCO Lowland League
22:00 28/01
Hearts B
0-0
Edinburgh University FC
22:00 28/01
Tranent Juniors
0-0
Gretna
22:00 28/01
East Stirlingshire
0-0
Berwick Rangers
22:00 28/01
Gala Fairydean
0-0
Cumbernauld Colts
22:00 28/01
Spartans
0-0
Caledonian Braves
22:00 28/01
Dalbeattie Star
0-0
Stirling University
22:00 28/01
East Kilbride
2-2
Celtic B
22:00 28/01
Civil Service Strollers FC
0-0
Bo'ness United
GHA Division 1
22:00 28/01
Kenpong Football Academy
0-0
Basake Holy Stars FC
FIN YCUP
22:00 28/01
HIFK
1-1
Gnistan Helsinki
FRA Coupe de Feminine
22:00 28/01
Lyon(w)
2-0
Montpellier (w)
22:00 28/01
Fleury 91(w)
2-0
Le Havre (w)
ENG Northern League Division One
22:00 28/01
Workington
3-0
Newcastle Town FC
22:00 28/01
Kidsgrove Athletic
1-2
Skelmersdale United
22:00 28/01
Loughborough Dynamo
2-1
Sporting Khalsa
ENG-S Division One
22:00 28/01
Bideford AFC
2-2
Slimbridge AFC
GIB Premier Division
22:00 28/01
St Joseph's FC
2-0
Europa FC
POR Juniores A2
22:00 28/01
Feirense U19
5-1
Padroense U19
22:00 28/01
Uniao Leiria U19
1-1
CD Mafra U19
22:00 28/01
Trofense U19
1-3
Merelinense U19
22:00 28/01
SC Lamego U19
1-3
FC Penafiel U19
22:00 28/01
Leixoes U19
2-0
Lusitânia U19
22:00 28/01
Nogueirense U19
3-2
Valadares Gaia FC U19
22:00 28/01
Varzim U19
2-1
Marinhas FC U19
22:00 28/01
Amarante U19
2-2
Vilaverdense FC Sub-19
22:00 28/01
LimianosU19
3-1
SC Mirandela U19
22:00 28/01
Sousense U19
1-1
SC Espinho U19
22:00 28/01
AC Marinhense U19
2-3
Clube Condeixa U19
22:00 28/01
Anadia U19
1-2
Vitoria SC Guimaraes U19
22:00 28/01
FC Porto U19
1-1
Vizela U19
22:00 28/01
Rio Ave U19
2-0
Gil Vicente U19
22:00 28/01
Braga U19
0-1
Gondomar U19
22:00 28/01
FC Famalicao U19
1-0
Boavista U19
22:00 28/01
Pacos Ferreira U19
3-3
Tondela U19
POR D2W
22:00 28/01
Valadares Gaia FC B (w)
1-1
FC Romariz (w)
22:00 28/01
Ad Ovarense(w)
0-2
Braga B (W)
POR Campeonato Nacional
22:00 28/01
Pevidem SC
0-1
GD Braganca
22:00 28/01
Olhanense SC
0-3
FC Serpa
MAR Botola Pro
22:00 28/01
FAR Rabat
3-2
MCO Mouloudia Oujda
22:00 28/01
Maghrib Association Tetouan
1-1
Maghreb Fez
FA Cup
22:00 28/01
Bristol City
3-0
West Bromwich Albion
22:00 28/01
Fulham
1-1
Sunderland
22:00 28/01
Luton Town
2-2
Grimsby Town
22:00 28/01
Ipswich Town
0-0
Burnley
22:00 28/01
Southampton
2-1
Blackpool
22:00 28/01
Blackburn Rovers
2-2
Birmingham City
22:00 28/01
Sheffield Wednesday
1-1
Fleetwood Town
NGA Premier League
22:00 28/01
Dakkada
1-2
Rivers United
22:00 28/01
Bendel Insurance
3-0
Remo Stars
CHI Primera Division
22:00 28/01
Coquimbo Unido
1-1
Palestino
MEX U20
22:00 28/01
Tigres UANL U20
0-0
San Luis U20
22:00 28/01
Club America U20
2-1
Mazatlan U20
POR L3
22:00 28/01
Real Sport Clube
0-1
Sporting CP B
22:00 28/01
Amora FC
1-0
Oliveira Hospital
22:00 28/01
Vilaverdense
0-2
FC Felgueiras
22:00 28/01
S. Joao Ver
2-0
Montalegre
22:00 28/01
CF Canelas 2010
1-0
Anadia
EGY Premier League
22:00 28/01
EL Masry
1-2
Pharco
GHA Premier League
22:00 28/01
Medeama SC
0-1
Accra Hearts of Oak
22:00 28/01
Tamale City
2-3
Bibiani Gold Stars
Liga F Women
22:00 28/01
Levante Ud(w)
3-1
Alhama CF (w)
BHR Premier League
22:00 28/01
Al Hidd
2-1
Al-Budaiya
ENG-S League Central Division
22:00 28/01
Royston Town
1-0
Needham Market
22:00 28/01
Redditch United
2-0
Bromsgrove Sporting FC
22:00 28/01
Nuneaton Borough
0-0
Stourbridge
22:00 28/01
Mickleover Sports
2-0
Rushall Olympic
22:00 28/01
Leiston FC
1-0
St Ives Town
22:00 28/01
Kings Langley
0-2
Barwell
22:00 28/01
Ilkeston Town
1-2
Coalville
22:00 28/01
Hitchin Town
0-0
Bedford Town
22:00 28/01
Hednesford Town
1-2
Alvechurch
22:00 28/01
Basford United
1-3
Tamworth
22:00 28/01
Rushden Diamonds
0-2
Stratford Town
FRA National 2
22:00 28/01
ASM Belfortaine
1-1
Epinal
Isthmian League Premier Division
22:00 28/01
Margate
3-1
Wingate Finchley
22:00 28/01
Kingstonian
0-5
Bishop's Stortford
22:00 28/01
Horsham
3-1
Billericay Town
22:00 28/01
Hornchurch
1-2
Aveley
22:00 28/01
Haringey Borough
2-0
Hastings United
22:00 28/01
Enfield Town
4-1
Carshalton Athletic FC
22:00 28/01
Cray Wanderers
2-2
lewes
22:00 28/01
Corinthian Casuals
1-2
Bognor Regis Town
22:00 28/01
Canvey Island
3-2
Herne Bay
22:00 28/01
Brightlingsea Regent
3-2
Folkestone
22:00 28/01
Bowers Pitsea
2-0
Potters Bar Town
ENG-N Premier League
22:00 28/01
Whitby Town
1-1
Nantwich Town
22:00 28/01
Warrington Rylands
1-0
Liversedge
22:00 28/01
Stalybridge Celtic
2-0
Gainsborough Trinity
22:00 28/01
Stafford Rangers
2-0
Marske United
22:00 28/01
Morpeth Town
0-1
Radcliffe Borough
22:00 28/01
Marine
1-1
Ashton United
22:00 28/01
Lancaster City
2-1
Matlock Town
22:00 28/01
Guiseley
2-3
Hyde F.C.
22:00 28/01
FC United of Manchester
1-1
Warrington Town AFC
22:00 28/01
Belper Town
0-2
Bamber Bridge
22:00 28/01
Atherton Collieries
0-2
South Shields
ENG-S Premier League
22:00 28/01
Yate Town
0-0
Tiverton Town
22:00 28/01
Weston Super Mare
0-1
Truro City
22:00 28/01
Plymouth Parkway
4-0
Poole Town
22:00 28/01
North Leigh
3-0
Hartley Wintney
22:00 28/01
Metropolitan Police
2-0
Hanwell Town
22:00 28/01
Merthyr Town
5-0
Salisbury City
22:00 28/01
Hendon
3-0
Harrow Borough
22:00 28/01
Gosport Borough
3-2
Hayes Yeading United
22:00 28/01
Dorchester Town
3-4
Swindon Supermarine
22:00 28/01
Bracknell Town
3-1
Winchester City
22:00 28/01
Beaconsfield Town
5-2
Chesham United
BEL Second Division
22:00 28/01
Excelsior Virton
1-3
Anderlecht II
SCO Highland League
22:00 28/01
Rothes
3-2
Clachnacuddin
22:00 28/01
Nairn County
2-0
Lossiemouth
22:00 28/01
Huntly
1-1
Buckie Thistle FC
22:00 28/01
Forres Mechanics
1-2
Turriff United
22:00 28/01
Formartine United
6-0
Keith
22:00 28/01
Banks o Dee
6-0
Wick Academy
ENG Conference South Division
22:00 28/01
Worthing
3-0
Dartford
TỶ LỆ BÓNG ĐÁ