Xemdb
LỊCH THI ĐẤU
BẢNG XẾP HẠNG
KẾT QUẢ
TIN TỨC
Trang chủ
/
KẾT QUẢ
Hôm nay
07/11
06/11
05/11
04/11
03/11
02/11
01/11
DATE
Lịch thi đấu Bóng Đá 09/11
OMA Professional League
22:45 09/11
Al-Orouba SC
0-2
Al Seeb SC
19:45 09/11
Sohar SC
0-1
Bahla SC
19:45 09/11
Al Bashaer
2-1
Al Ittehad Salalah
19:40 09/11
Al Msnaa
0-0
Oman Club
19:35 09/11
Sur SC
3-2
Al Nasr SCSC
GFA Championnat D1
22:30 09/11
Vautour
2-1
Pelican Lambarene
22:30 09/11
Missile FC
0-0
Union Sportive Bitam
22:30 09/11
Bouenguidi
0-0
Mangasport
22:30 09/11
Dikaki
0-1
Mounana FC
22:30 09/11
FC 105 Libreville
1-0
Lozo
22:30 09/11
AS Stade Mandji
7-0
Oyem
FIFA Beach Soccer
22:30 09/11
Netherlands Beach Soccer(w)
2-3
England Beach Soccer (w)
21:00 09/11
Paraguay Beach Soccer
5-3
England Beach Soccer
19:45 09/11
Ukraine Beach(w)
0-2
Brazil Beach (W)
18:30 09/11
Japan Beach Soccer
5-6
Oman Beach Soccer
SER Cup
22:30 09/11
Backa Topola
2-0
FK Zeleznicar Pancevo
22:30 09/11
Radnicki Nis
3-0
IMT Novi Beograd
22:30 09/11
Novi Pazar
2-1
Kolubara
19:00 09/11
FK Radnicki Novi Belgrad
1-2
Radnik Surdulica
POR Cup
22:30 09/11
Rabo Peixe
2-0
Sanjoanense
22:00 09/11
Nacional da Madeira
1-0
CD Tondela
22:00 09/11
Leixoes
3-1
SC Farense
22:00 09/11
FC Famalicao
4-1
Dumiense
21:30 09/11
Pero pinheiro
1-4
Vitoria Setubal
18:00 09/11
Viseu
3-0
Camacha
BF Division 1
22:30 09/11
ASF Bobo Dioulasso
0-0
Majestic FC
SER U19
22:00 09/11
FK Vozdovac U19
4-0
FK Brodarac U19
19:05 09/11
FK Rad U19
2-0
FK Napredak U19
19:00 09/11
TSC Backa Topola U19
2-1
FK Novi Pazar U19
18:00 09/11
FK Graficar Beograd U19
2-1
Cukaricki U19
17:20 09/11
Partizan Belgrade U19
6-0
IMT Novi Beograd U19
17:05 09/11
FK Radnicki 1923 U19
3-0
Mladost Lucani U19
17:00 09/11
Vojvodina U19
1-4
Red Star Belgrade U19
FIFA Futsal World Cup qualification (UEFA)
22:00 09/11
Georgia Indoor Soccer
6-4
Austria Futsal
21:00 09/11
Kazakhstan Indoor Soccer
7-0
Montenegro Indoor Soccer
GRE Amateur Cup
22:00 09/11
Filathloi Piraeus
1-0
Dias Koridalou
21:30 09/11
Iraklis Nikeas
0-2
APO Keratsini
21:00 09/11
Neoi Evgenias
0-6
AE Moschatou
20:30 09/11
Hellas Pontion
1-3
Ethnikos OFPF
20:30 09/11
Karavas
6-1
Neo Ikonio
20:30 09/11
Anagennisi Moschatou
2-2
Aias Salaminas
20:00 09/11
Nea Peramos
1-1
Mimas Mikrasiatiki
POR Juniores A2
22:00 09/11
Alverca U19
7-3
Benfica U19
INT FRL
22:00 09/11
Spain U19(w)
3-0
Czech (w) U19
STDRFEF
22:00 09/11
CD Robres
4-0
CD Carinena
21:45 09/11
SD Huesca II
3-0
CD Caspe
CAF Confederation Cup
22:00 09/11
Al Akhdar
3-0
Plateau United
21:30 09/11
Diables Noirs
4-2
La Passe
21:00 09/11
CS Sfaxien
0-0
Asokara
21:00 09/11
Saint Eloi Lupopo
1-0
RC Kadiogo
20:00 09/11
Marumo Gallants FC
3-0
Al-Ahli tripoli
ROM Cup
22:00 09/11
CS Ocna Mures
1-1
CS Universitatea Craiova
19:45 09/11
Chindia Targoviste
1-1
Arges
19:00 09/11
FC Maramures Baia Mare
2-3
Hermannstadt
19:00 09/11
Gloria Buzau
1-3
UTA Arad
GRE Super League
22:00 09/11
Panaitolikos Agrinio
0-1
Panathinaikos
RUS FNL2
22:00 09/11
Sokol
1-0
Salyut-Energia Belgorod
21:00 09/11
Chayka
1-2
Chernomorets Novorossijsk
21:00 09/11
Dinamo Bryansk
1-0
FK Sakhalinets
21:00 09/11
Zenit St Petersburg B
1-1
FK Leningradets
20:00 09/11
Irtysh 1946 Omsk
3-0
FK Khimik-Avgust
20:00 09/11
FK Ryazan
0-0
FK Spartak Tambov
20:00 09/11
Zvezda St. Petersburg
3-2
Yadro St. Petersburg
18:00 09/11
Torpedo Moskau II
1-1
Spartak Kostroma
18:00 09/11
Khimik Dzerzhinsk
2-3
Torpedo Vladimir
18:00 09/11
Dynamo Moscow B
0-1
Znamya Truda
18:00 09/11
Chertanovo Moscow
1-0
Tekstilshchik Ivanovo
18:00 09/11
SKA Rostov
1-1
Stavropolye-2009
18:00 09/11
Spartak Nalchik
0-0
Alania-2 Vladikavkaz
18:00 09/11
Freddy
2-1
Druzhba Maikop
18:00 09/11
Kvant Obninsk
2-1
Arsenal Tula II
18:00 09/11
Peresvet Podolsk
3-0
Metallurg Lipetsk
HUN NBⅡ
22:00 09/11
FC Ajka
2-3
MTK Budapest
19:00 09/11
Soroksar
2-1
Dorogi FC
19:00 09/11
Bodajk FC Siofok
2-2
Bekescsaba
19:00 09/11
Nyiregyhaza
2-0
Kozarmisleny SE
19:00 09/11
Csakvari TK
0-3
Diosgyor VTK
KSA Division 1
21:45 09/11
Al Shoalah
0-0
Al-Hazm
19:10 09/11
Al Qaisumah
2-2
Hajer
ISR Youth League
21:30 09/11
Beitar Jerusalem Oren U19
1-1
Maccabi Petach Tikva U19
21:10 09/11
Maccabi Netanya U19
2-0
Maccabi Tel Aviv U19
21:05 09/11
Hapoel Raanana Roei U19
0-4
Bnei Sakhnin U19
21:00 09/11
Hapoel Ramat Gan U19
0-4
Hapoel Tel Aviv U19
21:00 09/11
Maccabi Haifa U19
2-0
Hapoel Beer Sheva U19
19:45 09/11
Hapoel Haifa U19
3-2
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
19:00 09/11
Hapoel Hadera U19
0-2
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
CRO Cup
21:30 09/11
NK Varteks Varazdin
1-2
ZNK Osijek
20:00 09/11
Bjelovar
0-1
NK Lokomotiva Zagreb
19:00 09/11
Bijelo Brdo
2-1
Rijeka
Angola Girabola League
21:30 09/11
Petro Atletico de Luanda
1-1
Progresso da Lunda Sul
KUW First Division
21:30 09/11
Al Shabab
2-2
Al-Yarmouk
21:30 09/11
Khaitan
1-0
Burgan SC
SYC PR
21:00 09/11
Real Maldive FC
3-0
Anse Royale FC
CAE Elite Two
21:00 09/11
Stade FC de Bertoua
2-2
Rangers FC of Bafut
ARG WC
21:00 09/11
Rosario Central(w)
0-2
Belgrano (w)
ITA Serie D Cup
21:00 09/11
A.C. Crema 1908
1-1
Virtus Ciserano Bergamo
20:30 09/11
Acireale Calcio
2-0
ASD Paterno
20:30 09/11
FC Lamezia Terme
3-0
Cittanova Interpiana
20:30 09/11
Lupa Roma
1-2
Arezzo
ALG Ligue 1
21:00 09/11
Paradou AC
1-3
ES Setif
21:00 09/11
ASO Chlef
0-1
CR Belouizdad
21:00 09/11
HB Chelghoum Laid
0-1
MC Alger
21:00 09/11
CS Constantine
1-0
MC Magra
CAE Elite One
21:00 09/11
Coton Sport
3-1
Renaissance Ngoumou
20:30 09/11
Yafoot FC
1-0
FC Gazelle
JOR Cup
21:00 09/11
Amman FC
0-3
Al Aqaba SC
TUR Cup
21:00 09/11
Antalyaspor
3-0
Pendikspor
19:00 09/11
Samsunspor
4-0
Adanaspor
18:00 09/11
Manisa FK
3-0
Elazig Karakocan
18:00 09/11
Boluspor
2-1
Tarsus Idman Yurdu
18:00 09/11
Genclerbirligi
1-0
Bayburt Ozel Idare
18:00 09/11
Bandirmaspor
0-3
Karacabey Belediyespor
18:00 09/11
Altinordu
0-0
Bodrum FK
18:00 09/11
Eyupspor
2-1
Duzcespor
17:00 09/11
Umraniyespor
4-0
Efeler 09
17:00 09/11
Ankara Keciorengucu
4-2
Bulvarspor
17:00 09/11
Giresunspor
3-2
Ankaraspor FK
WAFF U23 Championship
21:00 09/11
Oman U23
0-1
Qatar U23
SUD Premier League
21:00 09/11
Al-Zoma Khartoum
2-0
Rabita Kosti
21:00 09/11
Al-Ahly Merowe
1-1
Al Merreikh
21:00 09/11
Al Shorta Al Qadarif
0-0
Hilal El Fasher
21:00 09/11
Hay Al Arab
3-1
Kober Khartoum
IND Super League
21:00 09/11
Jamshedpur FC
0-1
Hyderabad FC
DEN 2nd Division
21:00 09/11
Jammerbugt
0-3
Aarhus Fremad
TUN Professional League 2
20:30 09/11
CO Medenine
2-1
ES Rades
20:30 09/11
AS Mhamdia
1-0
AS Gabes
Italian Primavera Cup
20:30 09/11
Spal Youth
0-0
S.S.D. Monza 1912 U19
20:30 09/11
Verona Youth
6-1
Udinese U20
20:30 09/11
Napoli Youth
1-0
Reggina Youth
20:30 09/11
AC Milan Youth
1-1
Genoa Youth
20:15 09/11
Cesena U20
0-1
Frosinone U20
19:30 09/11
Lecce Youth
5-0
Lazio U20
POL Cup
20:30 09/11
Motor Lublin
1-0
Wisla Krakow
TUN Professional League 1
20:30 09/11
AS Slimane
1-0
US Ben Guerdane
20:30 09/11
Hamam Sousse
0-0
Esperance Sportive de Tunis
19:30 09/11
Club Polideportivo El Ejido
1-1
Stade tunisien
ZA First League
20:30 09/11
Cape Town All Stars
4-0
Venda
20:30 09/11
Tshakhuma Tsha Madzivhandila
1-0
Cape Town Spurs
20:30 09/11
Baroka FC
1-2
Casric Stars
UKR Premier League
20:15 09/11
Veres
0-2
FC Shakhtar Donetsk
20:00 09/11
Kolos Kovalyovka
1-3
Dnipro-1
18:00 09/11
Kryvbas
1-0
FC Vorskla Poltava
SVK 3.Liga
20:00 09/11
Ofk Sim Raslavice
2-0
Rudnany
ENG Reserve League
20:00 09/11
Huddersfield Town Reserve
2-3
Bolton (R)
UGA Premier League
20:00 09/11
UPDF
0-1
Kampala City Council FC
RWA National League
20:00 09/11
Marines FC
1-2
Gasogi United
TZA Premier League
20:00 09/11
Singida BS
1-1
Simba Sports Club
DEN U19
20:00 09/11
Brondby U19
2-1
FC Kobenhavn U19
CZE U19
20:00 09/11
Banik Ostrava U19
2-1
Slavia Praha U19
UKR Youth
19:45 09/11
FC Mynai Youth
2-1
Chernomorets Odessa U21
19:45 09/11
Dynamo Kyiv Youth
3-0
PFC Oleksandria U21
SLO Cup
19:30 09/11
ND Primorje
8-0
Zagorje
19:30 09/11
ASK Bravo Publikum
9-0
Britof
19:30 09/11
Zavrc
2-0
NK Serdica
19:30 09/11
Idrija
1-5
NK Aluminij
19:30 09/11
NK Rogaska
7-0
Odranci
19:30 09/11
NK Videm
2-2
Roltek Dob
DEN Cup
19:30 09/11
Middelfart
1-2
Aalborg
19:30 09/11
Aarhus Fremad
3-1
Fremad Amager
UEFA European U17 Women's Championship
19:30 09/11
Bulgaria U17(w)
0-5
Croatia (w) U17
GIẢI VĐGQ VIỆT NAM
19:15 09/11
Hanoi FC
1-0
Viettel FC
18:00 09/11
Binh Dinh
1-0
Song Lam Nghe An
SYR 1st Division
19:00 09/11
Afrin SC
0-0
Khattab
18:50 09/11
Al Sahel
3-1
Ommal Hama
SVK U19 A
19:00 09/11
DAC Dunajska Streda U19
1-1
MFK Zemplin Michalovce U19
NMKD Cup
19:00 09/11
FC Struga
2-0
Bregalnica Stip
19:00 09/11
FK Makedonija Gjorce Petrov
1-0
AP Brera
19:00 09/11
FK Korzo Prilep
0-3
Shkendija Tetovo
19:00 09/11
Sileks
0-0
FC Vardar Skopje
SVK Cup
19:00 09/11
Jednota Banova
0-3
Tatran LM
19:00 09/11
Trencin
5-0
FC Artmedia Petrzalka
19:00 09/11
FC STK 1914 Samorin
1-1
MSK Puchov
19:00 09/11
TeslaStropkov
2-3
Slovan Bratislava
CHN HK Elite Cup
19:00 09/11
Hong Kong FC
2-3
Kwoon Chung Southern
KOS Superliga
19:00 09/11
Malisheva
2-1
Prishtina
19:00 09/11
KF Ferizaj
2-3
KF Trepca 89
19:00 09/11
KF Drenica Skenderaj
0-1
KF Dukagjini
THA League 1
19:00 09/11
BG Pathum United
0-1
Sukhothai
18:00 09/11
Buriram United
4-1
Chiangrai United
THA League 3
18:00 09/11
Samut Sakhon City
2-1
Samut Prakan FC
18:00 09/11
Rasi Salai United
0-0
Nakhon Ratchasima United FC
17:00 09/11
Mahasarakham SBT FC
0-0
Surin Khong Chee Mool
17:00 09/11
Sisaket United
0-0
Surin City FC
17:00 09/11
Nonthaburi United
0-3
AUU Inter Bangkok
MOL Divizia Nationala
18:00 09/11
FC Milsami
0-2
Sheriff Tiraspol
18:00 09/11
FK Sfîntul Gheorghe Suruceni (- 2023)
0-1
Zimbru Chisinau
18:00 09/11
CS Petrocub
1-0
CSF Baliti
18:00 09/11
Buiucani
5-0
Dinamo-Auto
POL Mloda Ekstraklasa
18:00 09/11
Gornik Zabrze Youth
3-0
Zaglebie Lubin (Youth)
THA League 2
18:00 09/11
Trat FC
1-1
Customs ladkrabang United
IND BLR SD
17:40 09/11
Deccan Rovers FC
4-0
Bangalore Eagles
TM Yokary Ligasy
17:30 09/11
Kopetdag FK
0-2
Ahal FK
17:30 09/11
Sagadam FK
2-0
FC Energetik Mary
17:00 09/11
Merw
1-1
Altyn Asyr FK
AZE Premier League
17:30 09/11
Turan Tovuz
0-2
Qarabag
ROM CU19
17:00 09/11
CSS Lugoj U19
3-1
Ghiroda SI Giarmata VII U19
AZE First Division
17:00 09/11
PFC Neftchi II
3-0
Zira FK II
17:00 09/11
Zaqatala FK
3-1
Standard Sumgayit II
17:00 09/11
Qarabag II
1-4
Kapaz PFK II
17:00 09/11
FK Mughan
1-0
Shamakhi FK II
TỶ LỆ BÓNG ĐÁ