Xemdb
LỊCH THI ĐẤU
BẢNG XẾP HẠNG
KẾT QUẢ
TIN TỨC
Trang chủ
/
KẾT QUẢ
Hôm nay
16/11
15/11
14/11
13/11
12/11
11/11
10/11
DATE
Lịch thi đấu Bóng Đá 18/11
BF Division 1
22:30 18/11
Salitas FC
0-1
ASEC Koudougou
22:30 18/11
Vitesse
0-1
US Forces Armees
ICPD Premier Division
22:30 18/11
SOL FC Abobo
1-2
LYS Sassandra
INT FRL
22:30 18/11
Bahrain
1-5
Serbia
22:00 18/11
Belgium
1-2
Egypt
20:45 18/11
United Arab Emirates U20
1-2
Oman U20
20:00 18/11
Czech Republic U19
2-3
Denmark U19
19:30 18/11
Finland U17(w)
7-0
Estonia (w) U17
19:30 18/11
Japan U18
4-1
Sweden U18
18:30 18/11
Croatia U18
1-2
Portugal U18
18:00 18/11
Latvia U21
1-0
Estonia U21
17:00 18/11
Estonia U19
0-2
Slovakia U19
17:00 18/11
Cameroon
1-1
Panama
05:00 18/11
Chile U20
3-0
Brazil U20
05:00 18/11
St. Lucia
1-1
San Marino
02:45 18/11
Ireland
1-2
Norway
02:00 18/11
Scotland U21
1-2
Iceland U21
02:00 18/11
Luxembourg
2-2
Hungary
01:45 18/11
Portugal
4-0
Nigeria
01:30 18/11
South Africa
2-1
Mozambique
01:30 18/11
Israel
4-2
Zambia
01:00 18/11
Northern Ireland U18
0-2
Austria U18
00:00 18/11
Gabon
3-1
Guinea Bissau
00:00 18/11
Croatia U21
3-1
Poland U21
00:00 18/11
France U20
6-0
Indonesia U20
00:00 18/11
North Macedonia
1-1
Finland
00:00 18/11
Montenegro
2-2
Slovakia
00:00 18/11
Malta
2-2
Greece
23:30 17/11
Romania
1-2
Slovenia
23:00 17/11
Rwanda
0-0
Sudan
23:00 17/11
Jordan
1-3
Spain
23:00 17/11
Syria
0-1
Belarus
23:00 17/11
Morocco
3-0
Georgia
TOG Premier Division
22:00 18/11
Sara FC
1-3
AS OTR
Congo Premier League
22:00 18/11
CARA Brazzaville
0-2
Etoile du Congo
20:00 18/11
juk
1-2
otoho-d-oyo
Niger Premier League
22:00 18/11
AS-FAN
2-0
Jangorzo FC
JOR Women's League
22:00 18/11
Al Naser(w)
1-3
Al Ahli Amman (w)
MAR Botola 2
22:00 18/11
Chabab Atlas Khenifra
2-2
Ittifaq Marrakech
22:00 18/11
Stade Marocain du Rabat
2-0
Olympique Dcheira
22:00 18/11
Chabab Ben Guerir
0-1
Raja de Beni Mellal
CZE Cup
22:00 18/11
1. FC Slovácko
1-0
Mlada Boleslav
23:00 17/11
Teplice
2-2
Brno
HUN Women's Division 1
22:00 18/11
Haladas(w)
4-0
MOL Fehervar FC (w)
ALG U21
21:30 18/11
NA Hussein Dey U21
1-1
ES Mostaganem U21
SYC PR
21:00 18/11
Real Maldive FC
0-4
Foresters FC
18:30 18/11
ANSE Reunion
3-0
Revengers
GIAO HỮU CLB
21:00 18/11
Kapfenberg
2-2
TSV Hartberg
21:00 18/11
FK Austria Vienna Youth
0-4
LASK (Youth)
20:00 18/11
Povazska Bystrica
1-3
Opava
20:00 18/11
NK Domžale
2-3
Sturm Graz
19:30 18/11
Beroe Stara Zagora
1-1
Yantra Gabrovo
19:30 18/11
Etar
3-2
FC Dobrudzha
19:00 18/11
ETO FC Győr
0-1
MFK Skalica
18:45 18/11
Stal Mielec
1-1
Wisla Krakow
18:00 18/11
Wisla Pulawy
2-4
Siarka Tarnobrzeg
18:00 18/11
Bruk Bet Termalica
2-0
Stal Rzeszow
17:30 18/11
Gornik Leczna
2-0
Polonia Warszawa
17:30 18/11
Cracovia Krakow
3-4
Sport Podbrezova
17:10 18/11
TSV Hartberg
1-3
Floridsdorfer AC
17:00 18/11
Zaglebie Sosnowiec
0-3
Podbeskidzie Bielsko-Biala
01:00 18/11
Utsiktens BK
1-3
IK Oddevold
IND Super League
21:00 18/11
East Bengal FC
2-4
Odisha FC
GRE Super League 2
20:15 18/11
Kalamata AO
0-0
Panahaiki-2005
PAL National League
20:00 18/11
Silwan
8-1
Al Karmil
UGA Division 2
20:00 18/11
Kataka FC
1-0
Airtel Kitara FC
UGA Premier League
20:00 18/11
Wakiso Giants FC
2-0
Gaddafi FC
20:00 18/11
Vipers SC
4-0
Defense forces
RWA National League
20:00 18/11
Rutsiro FC
1-1
Musanze FC
20:00 18/11
Gorilla FC
2-0
Bugesera
ETH Premier League
20:00 18/11
Ethiopian Coffee
1-3
Bahir Dar City
23:00 17/11
St. George
0-0
Defence Force ETH
POL Mloda Ekstraklasa
20:00 18/11
Pogon Szczecin Youth
10-1
Miedz Legnica Youth
GER Regionalliga
20:00 18/11
Monchengladbach Youth
1-1
Schalke 04 Youth
KSA Youth League
19:40 18/11
Al-Ahli Saudi FC (Youth)
3-1
Jeddah Youth
19:40 18/11
Al Wehda Youth
0-2
Al-Faisaly Harmah Youth
19:35 18/11
Al-Ansar Youths
1-8
Arar Youth
19:35 18/11
Ohud Medina Youth
0-0
Al-Taawoun Youth
19:05 18/11
Al Shabab Youth
4-0
Al Ettifaq Youth
19:05 18/11
Al Hilal Youth
5-0
Al Khaleej Youth
18:55 18/11
Hajer (Youth)
1-0
Al Raed U20
18:55 18/11
Al Fath Youth
3-1
Al Ittihad Youth
18:50 18/11
Al Qadasiya Youth
1-5
Al-Nasr (Youth)
OMA 1st Division
19:35 18/11
Muscat
1-1
Ahli Sadab
KSA Division 2
19:35 18/11
Wajj
0-0
Bisha FC
19:15 18/11
Al Najma(KSA)
1-0
Al Zlfe
19:10 18/11
Al Washm
2-2
AL-jeel
19:05 18/11
Al Sharq
1-1
Al-Suqoor(KSA)
18:55 18/11
An Nasiriyah
2-0
Al-Rayyan
18:55 18/11
Al Rawdhah
3-1
Al Shuaib
3. HNL
19:30 18/11
NK Medimurje Cakovec
0-5
NK Opatija
19:30 18/11
NK Zrinski Jurjevac
1-1
NK Belisce
EGY Division 2
19:30 18/11
Petrojet
1-2
Wadi Degla SC
19:30 18/11
ZED FC
2-1
FC Porto Suez
19:30 18/11
Shoban Moslemen Qena
5-0
Al Madina Al Monawara SC
19:30 18/11
Telecom Egypt
2-0
Al Nasr Cairo
19:30 18/11
Nasr Taadeen
3-1
Asyut Cement
19:30 18/11
Fayoum
1-1
Al Minya
19:30 18/11
Mustak balwatan
1-1
El Entag Al Harby
19:30 18/11
Kahraba Ismailia
1-1
El Alameen
19:30 18/11
El Obour SC
1-2
Olympic El Qanal
19:30 18/11
Eastern Company
0-0
Tersana SC
19:30 18/11
Al Hilal El Dabaa
1-2
Tanta
19:30 18/11
Tamiya Youth Center
0-1
Masr El Makasa
2. HNL
19:30 18/11
Kustosija
2-3
NK Solin
LBN Premier 2
19:15 18/11
Mabarrah
1-3
Al Nahda SC Bar Elias
19:15 18/11
Racing FC Union
2-1
Bint Jbeil FC
19:15 18/11
AL- ahley saida
0-2
Sporting Club Beirut
19:15 18/11
Reyady Abaseya
1-1
Shabab Baalbak
CZE TIP Cup
19:00 18/11
Sigma Olomouc
2-2
FC ViOn Zlate Moravce-Vrable
ROM Liga III
19:00 18/11
Ghiroda SI Giarmata VII
0-1
Crisul Chisineu Cris
19:00 18/11
CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
3-2
Sighetu Marmatiei
19:00 18/11
Avantul Reghin
2-2
CS Ocna Mures
19:00 18/11
Pobeda Star Bisnov
1-1
CS Phoenix Buzias
19:00 18/11
Odorheiu Secuiesc
2-1
SR Brasov
19:00 18/11
Gloria Popesti Leordeni
4-0
Real Bradu
19:00 18/11
FK Csikszereda Miercurea Ciuc II
0-2
Rapid Brodoc
19:00 18/11
ACSO Filiasi
0-5
CNS Cetate Deva
19:00 18/11
CS Universitatea Craiova B
0-0
CS Viitorul Daesti
19:00 18/11
Muscelul Campulung
1-1
Steaua Bucuresti 2
19:00 18/11
CS Aerostar Bacau
5-1
FC Dinamo Bacau
19:00 18/11
Unirea Bascov
3-0
FC Pucioasa
19:00 18/11
Unirea Alba Iulia
4-0
ACS Targu Mures 1898
19:00 18/11
Metalurgistul Cugir
1-0
Universitatea Alba Iulia
TUR U19 A2
19:00 18/11
Bodrumspor U19
0-1
Altay Spor KulubuU19
BHU Premier League
19:00 18/11
FC Takin
1-7
Thimphu City
SIN Cup
18:45 18/11
Albirex Niigata FC
3-2
Balestier Khalsa FC
BUL Cup
18:30 18/11
Rozova Dolina
0-2
Ludogorets Razgrad
THA League 3
18:00 18/11
Samut Sakhon City
3-2
Nonthaburi United
IND Division 1
18:00 18/11
NEROCA
1-0
Sudeva Delhi
15:30 18/11
Aizawl FC
0-1
Gokulam Kerala FC
IRN Azadegan League
18:00 18/11
Pars Jonoubi Jam
1-0
Darya Babol
18:00 18/11
Esteghlal Khuzestan
0-0
Chadormalu SC
17:45 18/11
Baadraan Tehran
4-1
Chooka Talesh
17:45 18/11
Mes Shahr Babak
1-0
Khalij Fars Mahshahr
17:45 18/11
Fajr Sepasi
1-0
Shahrdari Hamedan
17:45 18/11
Shahrdari Astara
1-0
Esteghlal Mollasani
17:15 18/11
Saipa
2-1
Arman Gohar Sirjan
HUN U19A
18:00 18/11
DVSC U19
2-2
Vasas U19
UKR Youth
18:00 18/11
Veres Rivne U21
0-1
Dinamo KyivU21
18:00 18/11
FC Mynai Youth
2-3
Metalist Kharkiv U21
17:00 18/11
Kolos Kovalivka Youth
1-0
FC Vorskla U21
UKR Premier League
18:00 18/11
Zorya
4-1
FK Oleksandria
IND BLR SD
17:30 18/11
Young Challengers
3-1
Friends United Bangalore
15:30 18/11
Bengaluru B
1-2
Student Union FC
13:30 18/11
Kickstart Karnataka FC
5-0
Bengaluru Roots FC
ALG Women's League
17:00 18/11
Bejaia (w)
0-2
Jf Khroub (w)
17:00 18/11
Fc Constantine(w)
2-0
Akbou (w)
TM Yokary Ligasy
17:00 18/11
Merw
1-0
Sagadam FK
17:00 18/11
Kopetdag FK
2-0
FC Energetik Mary
17:00 18/11
FC Asgabat
0-3
Ahal FK
IND DSD
16:00 18/11
Jaguar FC
0-2
CISF
13:15 18/11
CISF New Delhi
1-4
United Bharat FC
IND Manipur SL
15:50 18/11
KIMYC
3-0
DMRAO
13:40 18/11
Young Physiques Union
0-5
Sagolband United
VIE U21 Championship
15:30 18/11
Ben Tre U21
0-3
Dong Thap U21
15:05 18/11
Cong An Nhan Dan U21
0-2
T T Hanoi U21
15:00 18/11
Rebecca Max U21
3-0
Gia Dinh U21
15:00 18/11
Hoang Anh Gia Lai U21
5-0
Phu Yen FC U21
15:00 18/11
Quang Ngai U21
1-3
SHB Da Nang U21
15:00 18/11
The Cong FC U21
1-1
Thanh Hoa U21
14:55 18/11
Tien Giang U21
1-1
Dong Nai U21
13:30 18/11
College JMG U21
7-1
Can Tho U21
13:00 18/11
Long An U21
1-2
Tay Ninh U21
13:00 18/11
Hai Phong FC U21
1-6
PVF CAND U21
BLW
15:00 18/11
Mandala(w)
0-8
Ugyen Academy (w)
ALG U19
15:00 18/11
Academie FAF U19
2-0
JS Saoura U19
15:00 18/11
MO Constantine U19
0-0
CA Batna U19
15:00 18/11
WA Boufarik U19
2-1
RC Kouba U19
15:00 18/11
CR Temouchent U19
3-3
MC El Bayadh U19
15:00 18/11
CR Belouizdad U19
6-1
MC El Eulma U19
CHN Women's Super League
15:00 18/11
Changchun DZZY(w)
6-0
Henan (w)
15:00 18/11
Shandong Jsff(w)
2-0
Shaanxi (w)
15:00 18/11
Jiangsu Wuxi(w)
1-0
Wuhan Jianghan (w)
12:45 18/11
Shanghai RCB(w)
1-0
Sichuan (w)
12:45 18/11
Guangdong(w)
0-0
Beijing (w)
CHN FA Cup
14:30 18/11
Dalian Professional
0-1
Zhejiang Professional FC
13:00 18/11
Suzhou Dongwu
2-2
Wuhan Yangtze River FC
13:00 18/11
Nanjing City
0-5
Shanghai Port FC
NZ Women's Premier Division
13:30 18/11
Western Springs (w)
3-2
Auckland United (w)
CRC C
09:00 18/11
Guadalupe FC
1-1
Puntarenas
ARG Torneo B
06:00 18/11
9 de Julio Morteros
0-4
Argentino Penarol
POR League Cup
03:30 18/11
Penafiel
1-2
Moreirense
JAM Premier League
03:15 18/11
Arnett Gardens
1-1
Portmore United
01:00 18/11
Harbour View FC
1-1
Mount Pleasant FA
ARG Reserve League
03:00 18/11
Ferrocarril Midland Reserves
3-1
CA Atlas Reserves
MAL Cup
03:00 18/11
Swieqi United
3-0
Fgura United
NED Eerste Divisie
03:00 18/11
Alkmaar Youth
1-1
Jong Ajax (Youth)
00:45 18/11
PSV Eindhoven Youth
2-1
FC Utrecht (Youth)
IRE Leinster Senior League
02:50 18/11
Blarney United
3-5
Cobh Wanderers
URU Reserve League
02:25 18/11
Liverpool Montevideo Reserve
3-1
Deportivo Maldonado Reserves
02:00 18/11
Atletico Fenix Reserves
5-2
CA River Plate Reserves
U20 EL
02:00 18/11
Romania U20
1-2
Italy U20
BRA U20 Cup
01:30 18/11
Goias U20
0-1
Atletico Goianiense U20
Ger-V
01:30 18/11
SF BG Marburg
4-4
RSV Weyer
BRA Regional League
01:00 18/11
EC Taubat U19
1-0
Porto Foot Ball U19
MAU Ligue 1
00:30 18/11
AS Garde Nationale
2-1
AS Douanes
UEFA European U19 Championship
00:30 18/11
Cyprus U19
0-0
Sweden U19
ITA Serie C PRO Cup
00:00 18/11
ACD Virtus Entella
1-1
Lucchese
ML Premiere Division
23:00 17/11
Yeelen Olympique
0-1
AS Real Bamako
TỶ LỆ BÓNG ĐÁ