Kết quả bóng đá Hôm nay
-
19:30 04/05FC Sudtirol Youth 1-0 Parma U20
-
19:00 04/05FC Chernigiv 1-5 FC Bukovyna chernivtsi
-
18:00 04/05CEA Setif (W) 2-1 CM Batna (W)
-
18:00 04/05Esporte clube Vitoria Youth 4-0 SSA FC U20
-
18:00 04/05Slaven Belupo U19 0-0 Rijeka U19
-
18:00 04/05JKT Tanzania 2-0 Geita Gold
-
18:00 04/05Svay Rieng FC 4-1 Boeung Ket Angkor
-
18:00 04/05Phnom Penh FC 0-2 Visakha FC
-
18:00 04/05Albirex Niigata FC 0-2 Lion City Sailors
-
18:00 04/05Gonsenheim 4-0 FC Karbach
-
18:00 04/05Reading U21 2-0 Middlesbrough U21
-
18:00 04/05Nakhonsi United 1-0 Chiangmai United FC
-
18:00 04/05Podhale Nowy Targ 2-1 Unia Tarnow
-
18:00 04/05Nardo FK 5-4 Lillestrom B
-
18:00 04/05B73 Slagelse 2-4 Greve Fodbold
-
18:00 04/05Espoo(w) 0-0 ONS (w)
-
18:00 04/05St. Pauli U19 0-5 VfL Wolfsburg U19
-
18:00 04/05Eintracht Braunschweig U19 1-2 Hamburger SV U19
-
18:00 04/05Thanh Hoa 0-0 CLB Binh DInh
-
18:00 04/05Becamex Binh Duong 3-1 Khatoco Khanh Hoa
-
18:00 04/05Vanlose 2-0 Young Boys FD
-
18:00 04/05IF Lyseng 5-0 SfB Oure
-
18:00 04/05Karlsruher SC U19 3-2 Eintracht Frankfurt U19
-
18:00 04/05Dynamo Kirov 3-2 FK Volna Nizhegorodskaya
-
18:00 04/05FK Nyva Buzova 0-3 FC Inhulets Petrove
-
18:00 04/05BFA Vilnius 0-2 FK Riteriai
-
18:00 04/05IF Sylvia 2-2 FC Nacka Iliria
-
18:00 04/05Odd BK (W) 0-1 Fortuna Alesund (w)
-
18:00 04/05Stenungsunds IF 0-2 IFK Skovde FK
-
18:00 04/05IK Tord 2-0 Vastra Frolunda
-
18:00 04/05Froso IF 1-2 IFK Lulea
-
18:00 04/05Umea FC 2-1 FBK Karlstad
-
18:00 04/05Karlstad BK 0-1 Friska Viljor FC
-
18:00 04/05FC Rosengard 0-1 Tvaakers IF
-
18:00 04/05Jonkopings Sodra 0-1 Torslanda IK
-
18:00 04/05Aik Solna(w) 2-3 IFK Norrkoping DFK (w)
-
18:00 04/05Sandvikens IF 0-1 IK Brage
-
18:00 04/05IK Oddevold 1-0 GIF Sundsvall
-
18:00 04/05Everton(w) 2-2 Tottenham Hotspur (w)
-
18:00 04/05FK Teteks Tetovo 0-7 KF Besa Doberdoll
-
18:00 04/05FK Osogovo 2-1 FK Skopje
-
18:00 04/05FK Ohrid 2004 3-1 Detonit Junior
-
18:00 04/05FK Bashkimi 1-2 Pelister Bitola
-
18:00 04/05Nakhon Pathom FC 0-2 Buriram United
-
18:00 04/05Inter Milan Youth 3-3 Verona U20
-
18:00 04/05Phonix Lubeck 0-2 SV Drochtersen/Assel
-
18:00 04/05Hannover 96 Am 4-0 SSV Jeddeloh
-
18:00 04/05Aalborg BK U19 1-2 Horsens U19
-
18:00 04/05Carl Zeiss Jena 2-2 VSG Altglienicke
-
18:00 04/05Hansa Rostock 1-2 Karlsruher SC
-
18:00 04/05Greuther Fürth 3-3 Eintracht Braunschweig
-
18:00 04/05Mezokovesd Zsory 1-2 Zalaegerszegi TE
-
17:30 04/05Kabwe Warriors 2-1 MUZA FC
-
17:30 04/05Port Darwin FC 1-3 Hellenic AC
-
17:30 04/05Aviva Sports Foundation 1-2 Brother United FC
-
17:30 04/05Racing Power (w) 1-0 Famalicao (w)
-
17:30 04/05Fyllingsdalen 2-2 IF Floya
-
17:30 04/05Sparta Praha(w) 5-0 Slovan Liberec (w)
-
17:30 04/05Brondby U19 3-1 Vejle U19
-
17:20 04/05NRB Teleghma U21 0-0 MO Constantine U21
-
17:20 04/05AS Khroub U21 3-0 ES Sour Ghozlane U21
-
17:20 04/05NA Hussein Dey U21 0-0 RC Kouba U21
-
17:20 04/05Muhoroni Youth 1-3 Bidco United
-
17:15 04/05Philippine Army 0-5 Davao Aguilas
-
17:00 04/05Ita Mbong (W) 1-5 Lekie Filles FC (W)
-
17:00 04/05Royal AM Reserves 1-1 Amazulu Reserves
-
17:00 04/05Vianense U19 0-3 Moreirense U19
-
17:00 04/05Nacional U19 3-2 Caldas SC U19
-
17:00 04/05Real Murcia U19 0-1 Valencia U19
-
17:00 04/05Real Madrid U19 2-1 Alcobendas CF U19
-
17:00 04/05Las Palmas U19 1-1 CD Sobradillo U19
-
17:00 04/05GKS Prochowiczanka Prochowice 3-1 BKS Boleslawiec
-
17:00 04/05KuPS U20 4-1 KoPSe U20
-
17:00 04/05Estoril Praia U19 0-2 Lusitânia U19
-
17:00 04/05KS Wieczysta Krakow 5-1 Wisloka Debica
-
17:00 04/05Clube Albergaria(w) 1-1 SCU Torreense (w)
-
17:00 04/05Andijan FA 2-0 Turon Nukus
-
17:00 04/05Song Lam Nghe An 1-1 TT Hanoi
-
17:00 04/05Banik Ostrava(w) 1-1 FC Viktoria Plzen (w)
-
17:00 04/05Sundby Bk(w) 2-1 Solrod (w)
-
17:00 04/05Ingolstadt U19 2-1 Augsburg U19
-
17:00 04/05Esteghlal Dushanbe 3-1 Khosilot Parkhar
-
17:00 04/05SJK Akatemia B 2-1 OPS-jp
-
17:00 04/05Fk Ural B 2-1 FC Lada Togliatti
-
17:00 04/05Krylia Sovetov II 2-1 Nosta Novotroitsk
-
17:00 04/05FC Slonim-2017 1-4 BC Maxline
-
17:00 04/05Riga FC II 2-2 JDFS Alberts
-
17:00 04/05Fortis Limited 1-2 Sheikh Russel KC
-
17:00 04/05Bangladesh Police Club 2-0 Rahmatganj MFS
-
17:00 04/05FK Epitsentr Dunayivtsi 3-2 SC Poltava
-
17:00 04/05Haikou Mingcheng 0-1 Hunan Billows
-
17:00 04/05Lokomotiv Moscow(w) 2-0 Yenisey Krasnoyarsk (w)
-
17:00 04/05III.Keruleti TVE U19 1-0 Gyori ETO U19
-
17:00 04/05Leczna(w) 2-0 KKPK Medyk Konin (w)
-
17:00 04/05Mulembe United 2-2 Kibera Black Stars
-
17:00 04/05Mathare United 0-0 Dimba Patriots FC
-
17:00 04/05Steadfast FC 0-2 Wa Power
-
17:00 04/05Croydon Kings 1-0 Adelaide City FC
-
17:00 04/05Bayer Leverkusen(w) 1-2 Bayern Munchen (w)
-
17:00 04/05Atletico de Madrid(w) 1-0 UDG Tenerife Egatesa (w)
-
17:00 04/05Dynamo Kyiv Youth 2-3 Kolos Kovalivka U21
-
17:00 04/05FK Oleksandria 2-2 Rukh Vynnyky
-
17:00 04/05Feirense 1-0 Uniao Leiria
-
17:00 04/05Radunia Stezyca 1-3 Wisla Pulawy
-
16:45 04/05Mawlai SC 6-1 Nangkiew Irat
-
16:45 04/05Sydney FC 4-0 FC Macarthur
-
16:45 04/05Zvyahel NV 1-1 Kudrivka
-
16:30 04/05Bangkok(w) 3-0 Hinkhon United (w)
-
16:30 04/05SV Kirchanschoring 1-2 FC Deisenhofen
-
16:30 04/05Dinaz Vyshgorod 2-0 Nyva Ternopil
-
16:30 04/05Pitea IF 1-5 Assyriska United IK
-
16:30 04/05Johvi FC Lokomotiv 0-0 Parnu JK
-
16:30 04/05Laanemaa Haapsalu 2-0 Tallinna JK Legion
-
16:30 04/05Tartu Kalev 1-4 Tartu JK Maag Tammeka B
-
16:30 04/05Viimsi MRJK 1-0 Tabasalu Charma
-
16:30 04/05Elva 2-3 Tallinna FC Ararat TTU
-
16:20 04/05Rainbow FC Gambia 1-0 Kisumu All Stars
-
16:15 04/05Druzhba Myrivka 5-2 Karpaty Lviv II
-
16:15 04/05St George City FA 3-1 Manly United
-
16:15 04/05Cesena U20 1-1 Virtus Entella U20
-
16:10 04/05South Coast Flame FC 2-0 Camden Tigers SC
-
16:10 04/05Blacktown City Demons 3-1 Spirit FC
-
16:00 04/05Juve Stabia U19 2-0 Virtus Francavilla U19
-
16:00 04/05Sigma Olomouc (W) 2-1 Lisen(w)
-
16:00 04/05Villarreal U19 3-2 Levante U19
-
16:00 04/05Lokomotiva Zagreb U19 2-3 Dinamo Zagreb U19
-
16:00 04/05Mladost Zdralovi U19 1-3 Hajduk Split U19
-
16:00 04/05Vasas SC II 3-2 FC Dabas
-
16:00 04/05Supra Kwidzyn 2-1 Gedania Gdansk II
-
16:00 04/05Wisla Krakow II 7-0 MKS Trzebinia
-
16:00 04/05Bankstown United FC 4-1 Western Rage
-
16:00 04/05Prospect United Soccer Club 3-1 Sydney University
-
16:00 04/05VJS Vantaa B 1-0 EsPa
-
16:00 04/05Brisbane City (w) 4-0 Sunshine Coast Wanderers (w)
-
16:00 04/05Goztepe U19 1-3 Adanaspor U19
-
16:00 04/05Bursaspor U19 1-2 Bandirmaspor U19
-
16:00 04/05Fraser Park FC 4-0 Central Coast United FC
-
16:00 04/05Azerbaijan U16(w) 2-2 Kazakhstan U16 Women
-
16:00 04/05Gold Coast United 5-0 Caron della
-
16:00 04/05Dong Thap 0-0 Dong Tam Long An
-
16:00 04/05Slovan Bratislava(w) 2-1 Spartak Trnava (w)
-
16:00 04/05Ruzomberok(w) 3-2 TJ Spartak Myjava(w)
-
16:00 04/05Werder Bremen U19 4-0 Carl Zeiss Jena U19
-
16:00 04/05Hansa Rostock U19 4-1 Dynamo Dresden U19
-
16:00 04/05Horni Herspice Women(w) 1-2 Pardubice (w)
-
16:00 04/05FC Unirea 2004 Slobozia 1-0 Corvinul Hunedoara
-
16:00 04/05Zvezda 2005 Perm(w) 2-0 Krasnodar FK (w)
-
16:00 04/05Ekranas Panevezys 2-1 NFA Kaunas
-
16:00 04/05Tescoma Zlin U19 4-1 MFK Karvina U19
-
16:00 04/05Sigma Olomouc U19 0-3 Slovacko U19
-
16:00 04/05Mlada Boleslav U19 2-3 Brno U19
-
16:00 04/05Vysocina Jihlava U19 3-1 Frydek-Mistek U19
-
16:00 04/05Pardubice U19 0-2 Viktoria Plzen U19
-
16:00 04/05Zhenis 1-2 FK Yelimay Semey
-
16:00 04/05Kyzylzhar SK 0-1 Turan
-
16:00 04/05Port Melbourne U23 2-0 Dandenong City U23
-
16:00 04/05Naivas FC 1-1 Vihiga Bullets
-
16:00 04/05University NSW 4-3 Bulls Academy
-
16:00 04/05Inter Lions 1-0 SD Raiders FC
-
16:00 04/05Rydalmere Lions FC 2-0 Dulwich Hill SC
-
16:00 04/05Bankstown City Lions 1-0 Bonnyrigg White Eagles
-
16:00 04/05Blacktown Spartans 2-1 Macarthur Rams
-
16:00 04/05Mt Druitt Town Rangers FC 1-1 Hakoah Sydney FC
-
16:00 04/05Marconi Stallions 4-0 Hills Brumbies
-
16:00 04/05Warta Poznan Youth 4-1 Wisla Krakow (Youth)
-
16:00 04/05Korona Kielce U19 3-5 Zaglebie Lubin (Youth)
-
16:00 04/05Spezia Youth 3-4 Sha LAN U19
-
16:00 04/05Pescara Youth 4-0 Palermo U19
-
16:00 04/05Cosenza Calcio Youth 4-0 Ternana U19
-
16:00 04/05Bari U19 1-1 Crotone U19
-
16:00 04/05Como U19 4-3 Udinese U20
-
16:00 04/05Monza U19 2-1 Frosinone U20
-
16:00 04/05Polissya Zhytomyr U21 1-1 Zorya U21
-
16:00 04/05Dnipro Youth 1-0 Kryvbas U21
-
16:00 04/05Viktoria Koln U19 3-1 Alemannia Aachen U19
-
15:30 04/05Tj Oldrichov 1-4 FK Nestemice
-
15:30 04/05Darwin Hearts 1-5 Darwin Olympics
-
15:30 04/05Sutherland Sharks U20 3-1 Rockdale City Suns U20
-
15:30 04/05Komarov 4-0 SK Otava Katovice
-
15:30 04/05Blansko 2-2 Uhersky Brod
-
15:30 04/05Teplice B 1-0 Zivanice
-
15:30 04/05FK Prepere 0-0 FK Viagem Usti nad Labem
-
15:30 04/05Peninsula Power 5-1 Brisbane Olympic United FC
-
15:30 04/05Northern Tigers 3-0 Dunbar Rovers FC
-
15:30 04/05St George Saints 2-1 Sydney Olympic
-
15:25 04/05Virginia United(w) 2-6 Gold Coast Knights (W)
-
15:15 04/05FC Irp Cesky Tesin 4-0 Dolni Benesov
-
15:15 04/05SK Mirovice 2-0 FC Semice
-
15:15 04/05MFK Chrudim B 3-1 Hlinsko
-
15:15 04/05SK Ujezd Praha 4 1-1 Spolana Neratovice
-
15:15 04/05SK Hrebec 2-1 SK Slany
-
15:15 04/05Havlickuv Brod 1-1 SK Zdirec Nad Doubravou
-
15:15 04/05FC Melbourne Srbija 2-0 Beaumaris
-
15:15 04/05Khangarid Klub 2-1 FC Ulaanbaatar
-
15:15 04/05Dukla Praha U19 1-2 Slavia Praha U19
-
15:15 04/05SK Motorlet Praha 1-0 Sokol Hostoun
-
15:15 04/05Slovan Rosice 3-1 MFK Karvina B
-
15:15 04/05TJ Tatran Bohunice 0-1 Trinec
-
15:15 04/05Werribee City 2-2 Bentleigh greens
-
15:00 04/05Kaizer Chiefs Reserves 4-1 Sekhukhune United Reserves
-
15:00 04/05Cape Town Spurs Reserves 2-1 Polokwane City Reserves
-
15:00 04/05Moroka Swallows Reserves 0-1 Stellenbosch FC Reserves
-
15:00 04/05Guangxi Lanhang FC 0-0 Jiangxi Dark Horse Junior
-
15:00 04/05Shenzhen Youth 0-1 Guangxi Hengchen Football Club
-
15:00 04/05Quanzhou Yassin 1-2 Shanghai Port Ⅱ
-
15:00 04/05Slovan Liberec U19 1-1 Sparta Praha U19
-
15:00 04/05Dynamo Ceske Budejovice U19 3-0 Banik Ostrava U19
-
15:00 04/05North Brisbane 2-2 Newmarket SFC
-
15:00 04/05Redcliffe PCYC 4-2 North Pine United
-
15:00 04/05Queensland Lions SC 3-1 Redlands United FC
-
15:00 04/05Mitchelton FC 0-8 Brisbane City
-
15:00 04/05Brisbane Strikers 3-2 SWQ Thunder
-
15:00 04/05FC Shakhtar Donetsk Youth 3-0 Chernomorets Odessa U21
-
14:45 04/05Monaro Panthers 3-1 Cooma Tigers
-
14:30 04/05Golden Arrows Reserves 3-3 Chippa United Reserves
-
14:30 04/05Hapoel Raanana Roei U19 1-1 Maccabi Petach Tikva U19
-
14:30 04/05Manila Digger FC 3-1 Loyola Meralco Sparks
-
14:30 04/05Shengyang Huiyue 0-2 Nanjing Yushen
-
14:30 04/05Foshan Nanshi 2-0 Wuxi Wugou
-
14:30 04/05Dalian Yingbo 0-1 Guangzhou FC
-
14:30 04/05Valentine 2-4 Broadmeadow Magic
-
14:30 04/05Chungnam Asan 1-1 FC Anyang
-
14:30 04/05Pohang Steelers 1-0 Jeonbuk Hyundai Motors
-
14:30 04/05Caroline Springs George Cross 2-1 North Geelong Warriors
-
14:30 04/05Metrostars SC 2-0 Adelaide Panthers
-
14:30 04/05Adelaide United Youth 1-1 Adelaide Comets FC
-
14:00 04/05Mt Druitt Town Rangers U20 2-1 Hakoah Sydney City East U20
-
14:00 04/05Rydalmere Lions FCU20 0-0 Dulwich Hill U20
-
14:00 04/05Marconi Stallions U20 5-1 Hills Brumbies U20
-
14:00 04/05Bankstown City Lions U20 4-0 Bonnyrigg White Eagles U20
-
14:00 04/05Blacktown City FC U20 2-2 NWS Spirit FC U20
-
14:00 04/05Blacktown Spartans U20 2-3 Macarthur Rams U20
-
14:00 04/05Inter Lions U20 2-1 SD Raiders U20
-
14:00 04/05Gold Coast city(w) 2-3 Queensland Lions(w)
-
14:00 04/05Uwa Nedlands FC 2-1 Kingsley Westside
-
14:00 04/05Cockburn City 1-0 Gosnells City
-
14:00 04/05Sorrento FC 9-2 Rockingham City FC
-
14:00 04/05Gwulup Croatia 1-2 Dianella White Eagles
-
14:00 04/05Mandurah City 2-1 Joondalup United
-
14:00 04/05Murdoch University 2-2 Subiaco AFC
-
14:00 04/05Tai'an Tiankuang 0-0 Beijing IT
-
14:00 04/05Shaanxi(w) 0-2 Guangdong (w)
-
14:00 04/05Wuhan Jianghan(w) 2-0 Yongchuan Chashan Bamboo Sea (w)
-
14:00 04/05Yanbian Longding 3-2 Heilongjiang Lava Spring
-
14:00 04/05Western Spirit 0-4 University of Queensland
-
14:00 04/05Western Knights 1-1 Bayswater City
-
14:00 04/05Stirling Macedonia 0-1 Perth RedStar
-
14:00 04/05Olympic Kingsway SC 5-0 Perth SC
-
14:00 04/05Inglewood United 1-4 Armadale SC
-
14:00 04/05Fremantle City 2-1 Perth Glory Youth
-
14:00 04/05Floreat Athena 2-1 Balcatta FC
-
14:00 04/05Broadbeach United 0-2 Moreton Bay United
-
14:00 04/05Port Melbourne 3-1 Dandenong City SC
-
14:00 04/05Heidelberg United 5-0 Manningham United Blues
-
14:00 04/05Kwoon Chung Southern District 0-0 Tai Po
-
13:30 04/05Northern Tigers U20 6-0 Dunbar Rovers FC U20
-
13:30 04/05Croydon Kings Reserves 5-0 Adelaide City Reserve
-
13:30 04/05LAN Thurston 0-6 Launceston City
-
13:30 04/05Kingborough Lions 0-0 Devonport City
-
13:30 04/05Sutherland Sharks 0-3 Rockdale City Suns
-
13:15 04/05Melbourne City(w) 0-1 Sydney FC (w)
-
13:00 04/05Charlestown Azzuri(w) 2-6 Broadmeadow Magic (w)
-
13:00 04/05Peninsula Power(w) 0-2 Souths United SC (w)
-
13:00 04/05Werribee City U23 0-5 Bentleigh Greens U23
-
13:00 04/05Bentleigh Greens (W) 1-6 Alamein (w)
-
13:00 04/05Irtysh 1946 Omsk 2-1 Dinamo Bryansk
-
13:00 04/05Seoul United 3-2 Chungju Citizen
-
13:00 04/05Jinju Citizen 5-1 Sejong Vanesse FC
-
13:00 04/05Namyangju Citizen 2-2 Geoje Citizen
-
13:00 04/05Gimhae City 2-0 Yangpyeong
-
13:00 04/05Gangneung City 0-0 Ulsan Citizens
-
13:00 04/05Chuncheon Citizen 1-1 Daegu FC II
-
13:00 04/05South Melbourne 1-3 Avondale FC
-
12:40 04/05Sturt Lions 2-1 Salisbury United
-
12:30 04/05Western Springs AFC 3-1 Auckland United
-
12:30 04/05Valentine Phoenix Reserves 1-5 Broadmeadow Magic Reserves
-
12:30 04/05Green Gully U23 5-2 St Albans Saints U23
-
12:30 04/05Playford City 2-1 West Torrens Birkalla
-
12:30 04/05Fulham United FC 1-0 West Adelaide SC
-
12:30 04/05Cumberland United FC 1-1 Adelaide Cobras FC
-
12:30 04/05Adelaide Victory 0-1 Adelaide Vipers
-
12:30 04/05Adelaide Blue Eagles 3-1 Western Strikers SC
-
12:30 04/05FC Seoul 0-1 Ulsan HD FC
-
12:30 04/05Modbury Jets 2-1 White City Woodville
-
12:30 04/05Para Hills Knlghts SC 0-0 Adelaide Olympic
-
12:15 04/05North Eastern MetroStars Reserve 2-1 South Adelaide Reserves
-
12:15 04/05Caroline Springs George Cross U23 0-3 North Geelong Warriors U23
-
12:00 04/05Belconnen United 3-1 Anu FC
-
12:00 04/05Brindabella Blues FC 3-3 Queanbeyan City
-
12:00 04/05West Coast Rangers 3-1 Melville United
-
12:00 04/05Murdoch University Melville FC Reserves 2-4 Subiaco AFC Reserves
-
12:00 04/05Mandurah City FC Reserves 1-2 Joondalup Utd Reserves
-
12:00 04/05Cockburn City Reserves 1-1 Gosnells City Reserves
-
12:00 04/05Gwelup Croatia SC Reserves 1-3 Dianella White Eagles Reserves
-
12:00 04/05Boroondara Eagles 0-3 Pascoe Vale SC
-
12:00 04/05Doveton 2-1 Nunawading City
-
12:00 04/05Old Scotch SC 0-2 South Springvale SC
-
12:00 04/05Canberra Olympic 1-2 Tuggeranong United
-
12:00 04/05Brunswick Juventus (W) 0-3 Bulleen Lions Women
-
12:00 04/05Olympic Kingsway U20 1-2 Pires U20
04/05/2024